Jennifer - Kan Gudun Hijira

Jennifer wata matashiya Ba'amurkiya ce kuma matar gida (an sakaya sunanta na karshe saboda rokon daraktanta na ruhaniya domin girmama sirrin mijinta da danginsa.) wanda bai san game da imaninta ba har ma da rashin sanin Littafi Mai Tsarki. Ta yi tunani a wani lokaci cewa "Saduma da Gwamarata" mutane biyu ne kuma cewa "thean farin ciki" suna ne na ƙungiyar mawaƙa. Bayan haka, a lokacin Saduwa a Mass wata rana, Yesu ya fara magana da kyau a gabanta yana ba ta saƙonnin soyayya da gargaɗi yana gaya mata, “Ana, ya ku ƙara ne ga sakonni na Rahamar Allah. Tun da sakonnin sa sun fi mai da hankali kan adalcin hakan tilas sun je duniyar da ba su tuba ba, hakika sun cika ƙarshen sashin St Faustina na saƙo:

… Kafin nazo kamar alkali mai adalci, da farko nakan bude kofar jinkai na. Duk wanda ya qi wucewa ta kofar rahamata to lallai ya ratsa ta hanyar tawa…-Rahamar Allah a Zuciyata, Diary na St. Faustina, n. 1146

Wata rana, Ubangiji ya umurce ta da ta gabatar da sakonnin ta ga Uba mai tsarki, Paparoma John Paul II. Fr Seraphim Michaelenko, mataimaki mai wakiltar canoni na St. Faustina, ya fassara sakon Jennifer zuwa yaren Poland. Ta yi takaddar tikiti zuwa Rome kuma, a kan rashin daidaituwa, ta sami kanta da sauran abokanta a cikin ofisoshin ciki na Vatican. Ta sadu da Monsignor Pawel Ptasznik, babban amini kuma mai haɓaka Paparoma da Sakatariyar Polish ta Vatican. An aika da sakon ga Cardinal Stanislaw Dziwisz, sakataren sirri John Paul II. A cikin taron mai zuwa, Msgr. Pawel ya ce, "Yada sakonni zuwa duniya ta kowace hanya."


A Gargajiya

 
Mai zuwa tarin tarin alƙaluman da Jennifer ta karɓa cikin tsawan shekaru da yawa game da tsallakewa (an ɗauko daga karafarinanebartar.ir. Ba da daɗewa ba, darektan ruhaniya na Jennifer ya nemi sabbin saƙonni su sake bayyana ga jama'a.) Wasu saƙonni da ke ƙasa suna da kyau kuma suna da fa'ida, duk da haka sun dace da “yarjejeniya ta annabci” ta sauran masu gani a duniya da kuma Nassosi kansu.
 
Wannan sakon na farko ya bayyana yadda zuciyar tsarkakakkiyar zuciyar Uwargidanmu ta zama mafaka-daidai haka, saboda tana jagorantar duk wadanda suka shiga cikin amintacciyar kariya ta uwa zuwa Mafificin Rahamar Allahntakar Yesu. Saboda haka, yawancin saƙonnin Jennifer akan “mafaka” (ba mu haɗa su duka a nan ba) suna nufin daidai zuwa mafakar ruhaniya ta ƙarshe, wanda shine Tsarkakakkiyar Zuciyar Yesu. 
 

9/17/11 8:32 PM - Ku gudu zuwa Tsarkakakkiyar zuciya

Halittu yana bin shugaban sama kuma Mala'iku na aka aje su. An aika mahaifiyata, kuma ta cikin tsananin soyayya, ta jawo tekun 'ya'yanta zuwa zuciyar heransa, Rahamar Allah. Ina kiran 'ya'yana su gudu zuwa ga Mafi Tsarkin Zuciyata, domin a nan ne kawai za ku sami mafaka.

 
1/20/10 9:35 AM - Makabarku tana cikin Rahamar Allah

Childana, Ni ne Madawwami. Duk lokacin da 'Ya'yana suka karbe ni a cikin Eucharist, suna kusantarwa dawwama, gama nine Yesu. Yarona, nazo ne domin in fadakar da 'Ya'yana cewa ƙurar ƙasa zata tashi, kuma kafin alkamar ta sami tushe a cikin gonaki, mutane zasu farka. Willasa za ta sake girgiza, gama za ta sāke zafin wahalar haihuwa. Ina gaya muku, mace tana wahalar wahala saboda zunubin mutum, ƙasa kuwa tana amsawa gwargwadon zurfin zunubin mutum. Dayawa suna neman wuraren mafakarsu; Ina gaya muku, mafakarku tana cikin Tsarkakakkiyar Zuciyata. Mafakanku yana cikin Eucharist. Mafakar ka tana tare da Ni, cikin Mafi Rahamata.

 

2/23/07 2:40 PM - Kasance cikin shiri!

Ana, Yi shiri! Kasance cikin shiri! Kasance cikin shiri! Yi hankali da maganata, domin yayin da lokaci ya fara rufewa, hare-haren da Shaidan zai kaddamar zasu kasance ba su da yawa. Cututtuka za su fito su mamaye mutanena, kuma gidajenku za su kasance mafaka har mala'iku na za su jagorance ku zuwa wurin mafakarku. Kwanakin garuruwa masu baƙar fata na nan tafe. Kai, ɗana, an ba ku babban aiki… don masu motocin dambe za su fito: Guguwa bayan hadari; Yaƙe-yaƙe zai tashi, da yawa kuma za su tsaya a gabana. Wannan duniyar za a durƙushe ta cikin ƙiftawar ido. Yanzu ku fita don nine Yesu, kuma ku kasance a cikin salama, domin duka za a yi su yadda Nake so.
 

1/1/11 8:10 PM - Azabar nakuda…

Childana, na tambaya 'Ya'yana, ina mafakar ku? Shin mafakar ku a cikin nishaɗin duniya ko a cikin Mafi Tsattsatacciyar Zina? Na yi magana da 'ya'yana game da sanyi da zai fito, amma yanzu ina gaya muku game da iskar da za ta fito, ta bi, za ta zama wuta. Iskoki za su haye filayen Amurka, a cikin zuciyar wannan al'umma za a yi girgizar ƙasa da za ta raba ƙasar nan da girma. Kasar Sin za ta tura dakarunta kuma Russia za ta hada kai da abokan hamayyarta don neman yin mulkin wannan 'yanci. A Gabas inda wannan gunkin 'yanci ya zauna, biranen zasu yi duhu. A tsibiran za su fito da dutsen da zai fito da matsala a cikin teku, zai kuma aiko da katangar ruwa wanda zai sa ƙasashe su ƙazantar da kuma sabon tekun. Continasashe bakwai na duniya za su kasance cikin yaƙi yayin rushewar tattalin arziki ɗaya bayan ɗaya za su kawo al'umma a kan al'umma. Biye da wannan sanyi zai zama zafi a lokacin da yakamata duniya tayi barci a suturar hunturu. Ku kasa kunne ga 'ya'yana, domin lokaci ya yi da za ku farka daga baccinku, gama iska za ta fara juyawa daga kowane bangare wanda zai iya zuwa daga Ubana kawai. Ina kiran ku zuwa wannan lokacin rahamar. Ina kiran ku da Eucharist domin ni ne Yesu. Na zo don in yi muku gargaɗi ne cewa an ɓata lokaci kuma rayuwarku tana da tamani.
 

3/6/11 4:20 PM - Da yawa za su yaudare

Childana, zan zo in cire shingen… Da yawa za a yaudare su kamar yadda Dujal ɗin ya fito da girke-girke na yaudara, kamar yadda da yawa za su ja daga rashin tsammani kuma zasu faɗa cikin waɗannan muggan hannayen. Ina gaya muku 'Ya'yana ku kasance da aminci ga Gicciye domin mafakar ku ita ce kawai a wurina, domin ni ne Yesu. Daga Gabas zuwa Yamma, hargitsi zai bazu yayin da kuɗi daga wata gwamnati zuwa na gaba zai ruguje yayin da za a biya bashi. Kasashe zasu mallaki sauran al'ummomi kuma kudin zai canza. Koguna zasu tashi sama da bankunansu sakamakon girgizar kasa da zata tayar da mutane daga bacci. Ka miƙa kai a yau, don gidanka na gaskiya yana sama.

 

6/26/03 12:38 PM - Addu'a mafaka ce

Babu abinda yafi kwanciyar hankali ga rai kamar addu'a. Lokacin da rayuwarka tayi kamar baka mallakeka ba kuma ka ji rudewa, kana shaida kasancewar mugu. Lokacin da kuka ga mutane suna zaɓan su kashe mara laifi na da kuma mutane da yawa suna rayuwa cikin zunubi, kuna ganin ikon mugunta one Kowace rana, ɗauki lokaci don kasancewa tare da Ni. Auki lokaci don yawaita tsarkake… Jama'ata, idan sau ɗaya kawai kuke yin wanka a wata ko shekara, kuyi tunanin ƙazantar da ke jikinku. Ranku iri ɗaya ne, koyaushe yana buƙatar tsarkakakke da kulawa ko ba za ta shirya saduwa da Ni ba. Shaidan yana kokari fiye da kowane lokaci don samun rayukan da zai iya. Lallai ne ku kiyaye, Ya mutanena, kuma ku kira Mala'ikunku masu kiyayewa, domin suna nan zasu taimake ku. Childana, idan wannan lokacin ya zo, mala'iku ne za su yi maka jagora zuwa mafaka. Dole ne ku kasance cikin shiri da shiri, don lokacin da waɗannan al'amuran suka fara bayyana za a sami ɗan lokaci kaɗan. Mutanena, ku shirya! Ku shirya yanzu, don lokacinku, Ya ku mutane na, da sauri yana ƙarewa, kuma wannan duniyar tana gab da ganin ta gargadi. Ina son ku duka kuma koyaushe ina tare da ku. Yanzu ku ajiye abubuwan duniyar nan ku tafi tare da ni.

 

7/10/03 8:15 AM - 7/14/03 3:14 PM - Gargadi ya kusa

Childana, lokacin da kake gani Alamar ta bayyana a sararin sama, duk zasu san cewa na wanzu kuma zasu ga raunukan da suka kara a Zuciyata Mai Tsarkaka. Wannan duniyar, tare da rashin daraja rai da rashin girmama jiki, yana haifar da raunuka Na zub da jini us Jama'ata, lokacinku yanzu ya kamata ku shirya, domin zuwan Dujal ya kusa. Ya ku mutane na, kada ku kalli idanun Dujal don idanun sa suna da iko har ku iya fadawa cikin mugayen shirye-shiryen sa… Jama'ata, lokaci na zuwa da za ku bukaci tattara dangin ku domin taimakon junan ku da yawa daga Muminina za a tsananta musu. Kuna buƙatar zuwa wuraren mafakanku kuma zan tanadar muku da Manna Ta Sama. Dole ne ku fara yanzu don tsarkakewa da shirya ranku. Mutanena, zaku ci gaba da ganin guguwa da girgizar ƙasa da yawa kuma wannan ƙasa za ta ci gaba da rawar jiki saboda zunubin mutum. Kada ku ci gaba da yin watsi da roƙo na, ya ku ƙaunatattuna, don ba ku san lokacin da zai zama hukuncin ku ba …ana, wannan lokacin tsarkakewar ya fara. Kuna shaida rabuwar dangi da abokai kuma zaku ga kamar kun rikice, amma ku mai da hankalinku kan masarauta kuma nayi alƙawarin Muminina zasu sami lada. Lokacin babban gargadi ya kusa kuma dole ne ku ci gaba da shiryawa.

 

Wadannan hangen nesan da aka baiwa Jennifer ya yi amo da “azabar nakuda” a cikin mu tafiyar lokaci. Waɗannan saƙonni masu ɗaukar nauyi ne, waɗanda ba a yi niyyar tsoratar da mutane ba, amma don mu sa mu fahimci yadda yanayin mankindan adam ya faɗi. An zubar da jarirai dubu ɗari a cikin duniya kowace rana; batsa tana cikin gidan biliyoyin; amfani da muggan kwayoyi da fataucin mutane ya zama ruwan dare; kuma mutane da yawa ba su iya samun kopin tsararren ruwa yayin da Yamma take girma. Kalmomin Ezekiyel sun cancanci tunawa anan: 'Kun ce,' Hanyar Ubangiji ba daidai ba ce! ' Ku ji, ya jama'ar Isra'ila, Hanyata ba daidai ba ce? Hanyoyinku ba marasa adalci ba ne? ' (18: 25).

 

1/30/04, 6:32 PM. - Wahayi

"Childana, je ka rubuta wannan wahayin da na ba ka."

Ina zaune a cikin kicin na. Ina jin warin iskan daga waje kuma da alama dai maras lokacin bazara ne ko kuma farkon bazara. Har yanzu dai an daina ruwan ruwan sama saboda zan iya ganin komai rigar. Yesu ya ce mini:

"Childana, wannan shine lokacin da za'a ce maka ka tafi wurin mafaka."

Yanzu na ga sama ta yi launin toka da kama da hadari. Duniya ta daɗe tana ta girgiza kai. Ya ci gaba da wannan wahayi. Yesu ya ce:

“… Wani yanki na wannan duniya za ta tarwatse kamar tokar da ke cikin wuta. Al'umma a kan al'umma za su ji ƙasa ta girgiza kuma babbar wuta za ta zo. Duniya za a farka. ”

Na ga wahayi game da musayar hannun jari na New York kuma mutane suna gudu cikin tsoro. Yesu ya ce mini:

"Za a sami katsewa mai yawa a cibiyoyin ku na kudi saboda wannan duniya tana cike da kwaɗayi da kuɗi kuma zan share wannan mugunta."

Na gani a cikin wannan hangen nesan bayan hadari kuma teku tana cikin rudani. Raƙuman ruwa suna da yawa kuma gidaje da biranensu suna tsabtace. Yesu ya ce:

"Ka fita, ɗana, ka raba duk abin da nake faɗa maka da kuma nuna maka, Ya mutanena, ba ku san farkawar da za ku jimre ba."

Yesu ya ci gaba da wannan wahayin. Na ga gine-ginen da ke kwance kuma mutane suna kwance a kan titi cike da rugugu. Da alama akwai wani fashewa ko fashewar abubuwa. Yesu ya ce:

"Kana ganin rabuwa tsakanin sama da jahannama."

Yesu ya ci gaba da nuna min wasu abubuwa. Na ga mutane suna kwance kuma yana da wuya su fitar da mai rayayye da wanda ya mutu. Yesu ya ce:

“Za a yi babbar cuta da yunwa. Childana, wannan duniyar ba za ta ƙara kasancewa kamar yadda ka sani ba, amma duk cikin wannan ɓarnar, ana tsarkake duniyar nan. Faɗa wa mutanena su tuba, su tuba daga zunubansu saboda mutane da yawa ba su san wahalar da za su jimre ba. ”

Yesu ya nuna mini wahayi game da abin da ya bayyana ga miliyoyin mutane a gwiwowinsu. Ina iya ganinsu suna kuka suna roƙon Allah gafara. Yesu ya ce mini:

“Ka fada wa mutanena su tuba ga kowane rai an ba shi‘ yancin zabi. Yanzu ba lokacin tunani bane ga duniya, amma kalli makomar ranka domin kuwa har abada abadin ne. Sa'a tana kanku, Ya ku mutanena. Yanzu sai ka fita ka saurari Jagora domin ni ne Yesu. ”

 

5/17/04 9:45 PM - Waɗannan abubuwan zasu sake dawo da mankindan Adam

“Ya ku mutanena, duk abin da na faɗa muku ba zai haifar da tsoro a cikin zuciyar ku ba. Saurara! Saurara domin Ni Makiyayinku ne wanda ke kira kowannenku ku tuba ku more rayuwarku mafi faranta mani rai. Wadannan lokutan tarihi da kuke rayuwa a ciki ya kamata ku kasance masu cike da farin ciki, domin duk lokacin da na zo muku da maganata Ina yi muku gargaɗi da soyayya. Waɗannan abubuwan zasu tsarkaka wannan ƙasa, su mai da 'yan Adam kamar yadda na yi niyya. Zan zo da ɗaukakar ɗaukaka da ɗayan kowane mai aminci na. Kowane lokaci ka bude idanun ka da zuciyar ka ga maganata, ga sakon Bishara, to kana cewa a gare ni ne kuma ka sanya duniya a gefe. Loveaunata ba ta ƙarewa ba, kuma ga shi yanzu 'yancinki na karɓar wannan ƙaunar. Kuna cikin lokutan shiri kafin lokacin tafiya. Ga waɗansu, zai zama madawwamin tafiya zuwa lokacin yanke hukunci. Don wasu, za a kira ku zuwa mafaka. Dole ne ku bar mala'ikana su jagorance ku, domin wannan lokaci ne da za ku buƙaci ku dogara da Ni sosai.

 

6/11/04 10:30 AM - Ka samu mafaka cikin zuciya mai zurfi

"Kuma ya mutãnena! Ku kõma zuwa gare Ni, kuma ku sallama mini abin da nake so, Don zamani na bayyana abin da aka faɗa muku a cikin Littattafai. Wadannan sakonni don taimaka bude idanunku da zukatanku ga abin da aka fada ta hanyar sakon Bishara. Duniyarku ba mafaka ba ce, kawai mafaka ce a gare Ni. Ni ne, Yesu, wanda zai iya kawo salama a zuciyarka. Ka nemi tsari a cikin tsarkakakkiyar rayuwa mai tsabta, domin a lokacin ne ƙaunata ta yawaita a cikinka. [Game da mafakar 'tsarkakakkiyar zuciya', duba Mafaka don Lokacinmu]

 

6/15/04 8:45 AM - Mala'ikana za su kewaye ku

Ya ku mutanena, wuta ba da daɗewa ba za ta faɗo daga sama kuma waɗanda ke tafiya cikin duhu ba za su ga duhu na har abada ba… Ku amince da Ni da kuma nufin ku a gare ku, domin an shirya wurare da yawa a duk faɗin duniyar nan don masu aminci su nemi mafaka a. Mala'iku na zasu kewaye wannan wuri da babban kariya, amma yana da mahimmanci cewa an albarkace su kuma an tsarkake su Zuciyata Mafi Girma. [Duba kuma wannan sakon daga Fr. Michel game da kariya daga azabtarwa da wuta]

 

6/22/04 11:15 AM - Yi wa iyalai addu'a

Ya mutanena, Sauƙaƙawa! Sauki! A sauƙaƙe kuma shirya yanzu, gama lokaci ya yi da za a bi da kai zuwa inda mafaka. Ku ci gaba da yin addu'a domin waɗanda ke cikin danginku waɗanda suke nesa da Ni kuma ku kasance masu shaida a gare su, domin addu'arku ta fi ƙarfin fushin da kuke faɗa. Yi shuru tare da fushinka ka kuma yi taka tsantsan cikin addu’a, domin addu’a ita ce abin da ke jan ragana tumakina kusa da mulkin. Yaƙin na nan daram kuma kowace rana ku yawaita addu'o'inku da makamanku da kariyar da na yi muku. Sanya Rosaries da sanya lambobin kariya game da iyalai, * galibi musamman yaranku. Sa'a tana cikin yin sauri yana ƙidaya ƙasa kuma shafukan cikin tarihi suna shirin juyawa. Don haka, ni ma ina ce maku, shin ranku yana shirye don saduwa da ni? Gama Ni ne farko, na ƙarshe, Farkonwa, Farko da Karshe kuma hukuncin duniya ba zai yanke hukunci a kan hukuncinKa na ranka ba. [* Duba “Kariya daga Karimci da Yin Sallah”Akan dadaddiyar al’adar ta Cocin na bayar da fifiko na musamman ga sha’anin sacrament kamar su St. Benedict medal, Mirabal Medal, Scapular, etc.]

 

10/12/04 8:50 PM - Refuges suna cikin matakin karshe

Mutanena, ni, Yesu, wanda na zubar da naman jikina ga dukan mutane. Idan da kawai kun san zurfin wahalata, da kawai kun san zurfin zunubanku, da za ku fahimci zurfin ƙaunata. Ba da daɗewa ba kwanaki masu duhu zasu rufe wannan duniyar. * Kwanakin baƙin ciki ba da daɗewa ba za su faɗa kan mutanena… shirya don wannan duniyar za ta girgiza, wannan duniyar za ta girgiza kuma yankuna da yawa da suka zama ƙofar gidan wuta ba za su ƙara kasancewa ba. Dole ne ku yi yaƙi don ceton ranku, amma ba za ku iya yin wannan yaƙi kai kaɗai ba. Dole ne ku zo wurina, ku zo hadayu! … Alummata, kayan yakin ku kawai shine addu'a da azumi, kuma ina ce maku, idan za'a kira ku yau zuwa lokacin yanke hukuncin ku kun shirya? Ba na aiko wadannan kalmomin don haifar da tsoro ba, domin sun zo ne don su nuna muku yadda kuke da daraja a gare Ni. “Tikit dinka” kawai zuwa mulkin shine ta hanyar inkarin duniya da kuma bin Umurnin, rayuwa da sakon Bishara. Mafakaina suna cikin matakan karshe na shiri a duk duniya. Idan baku shirya barin duniyar ba kuma kuka tafi inda aka kira ku, za ku zama wanda aka azabtar da maƙiyin Kristi. Wannan ita ce lokacin zama shaida ga gaskiya, domin da yawa suna rayuwa cikin duniyar ƙarya tare da sakamako na har abada. [Duba "Annabci a Rome" maimaita kalmomin nan]

 

11/18/04 9:45 PM - Tabbatar da komawa cikin Tsarkakakkiyar zuciya

Ya mutanena, haske zai zo ya faɗo a kan mutane. Kowane haske mai haske wanda ke haskakawa daga Mafi Tsarkakkiyar Zuciyata zai farka ranka. Lokaci yana zuwa, za ku iya ganin yadda ƙasa za ta amsa bisa ga zurfin zunubin mutum. Za a yi muku wata cuta da kwari da za su shafe wurare da yawa. Ka ga wuta za ta faɗo daga sama, wuraren da suka zama ƙarshen girbin mugunta, za su watsar da toka a cikin wuta. Za ku ga yaƙi na mutum miliyan da zuwan wanda zai ce shi ne Ni kuma ya jawo mutane da yawa zuwa ga mutuwarsu. Za a tattara ku, a ƙidaya ku, ba za a faɗi abin da yake daidai na ba. Ku [kamar yadda a cikin waɗanda ba a shirya] Za a yaudare shi ta hanyar mu'ujjizansa na karya kuma mutane da yawa za su zo kuma sun ce an aiko ni ne, amma ana yaudarar ku, a ɓatar da ku, domin annabawan karya ne waɗanda suke zuwa neman ɗaukaka da ɗaukaka. Za ku ga faɗuwar faɗuwar wanda aka zaɓa ya jagoranci kuma, yayin da wannan lokacin ya zo, cibiyoyin kuɗin ku za su dakatar. Al'umma za ta tashi gāba da juna, kuma duk da haka, a wannan hallaka, za a tsabtace duniya da ƙazanta. Zan zo in shafe waɗanda na zaɓaɓɓen sonsya sonsna waɗanda suka ƙaryata game da ayyukansu kuma suna ba da haske mafi girma ga waɗanda suka kasance da aminci ga Giciye kuma suna shirye su yi shahada saboda faɗar gaskiya, domin duk ɗan adam zai san ni ne gaskiya ne Almasihu. Dukkan 'yan adam za su ga raunin da ya kara wa Zuciyata Mai Alfarma. Wannan duniyar ba za ta huta ba har sai an dawo da ’yan Adam bisa ga yadda na yi niyya. Kada ku wuce gaban ubangijinku domin duk abin da za'a yi masu yayi hisabi ne a lokacin yanke hukunci. Ana shirya wurare na mafaka a duk faɗin duniyar nan kuma yana da mahimmanci cewa an keɓe su zuwa ga Mafi Kyaukataccen Zuciyata.

 

12/5/04 6:45 PM - Kasance da hankali kan manufa

Ya ku mutanena, ku kula da yanayin duniya. Yi hankali da muguntar da ke kewaye da kai domin za ta zama mutum [watau. a cikin maƙiyin Kristi]. Sa'a ta zo, kuma nan da nan duniya za ta farka. Tsarin da mutum ya yi zai zo tuntuɓe kamar yadda zaki ya ci gaba. Idan kun kasance a cikin falala kada ku ji tsoro. Mala'iku za su zo su taimake ka zuwa mafaka. Hannuna yana kan dukkan waɗanda suke da aminci ga Gicciye kuma suka mai da hankali ga aikin da aka aike su su yi.

 

7/14/04 3:15 PM - Guduma daga maƙiyin Kristi

Lokaci yana zuwa, yana gabatowa, domin wuraren mafakaina suna cikin matakan shiri a hannun amintattun na. Mutanena, Mala'ikana za suzo su jagorance ku zuwa wuraren mafaka inda za a sami mafaka daga guguwa da sojojin maƙiyin Kristi da gwamnatin duniya ɗaya ... Ku shirya mutanena, domin lokacin da mala'ikena za su zo, ba ku so juya baya. Za a ba ku zarafi ɗaya lokacin da wannan sa'a ta zo don dogara gare Ni da nufina a gare ku, domin wannan shi ya sa na ce muku ku fara yin tunani yanzu. Ka fara shiri a yau, domin a cikin abin da ya zama ranan kwanciyar hankali, duhu ne ya shuɗe.

 

6/24/05 8:30 PM - Ragowar zasu rage

Ya ku mutanena, lokaci yayi da za ku tuba, lokaci ya yi da za ku juya daga duniya, domin duniya ba za ta ba wa ranku rai na har abada ba. Yaku mutanena, abin da ya zama lokacin kwanciyar hankali hakika lokaci ne da ake rarrabuwar kawuna. Ka tattara iyalanka, ka tuba, kuma ka ninka lokacinka cikin addu'a. Ana jan layin raba, kuma kamar yadda wannan lokacin gargadi ya matso, za ku ga waɗanda suka zaɓi duhu da waɗanda suka zaɓi haske, Haske na, domin nine Yesu. Tsarkake danginku zuwa Zuciyata Mafi Tsarki. Kawo mini bagade na jinƙai duk abin da yake cinye zuciyarka domin ba zan taɓa barin ka ba. Ku childrena preciousa ne masu daraja waɗanda aka siffata cikin sura da sura ta. Lokacin da duniya ta juya muku baya kuma suka tsananta muku, ku tuna mutane sun fara gaba da ni da farko, domin ni ne Yesu Mai Ceton duniya… An shirya wuraren mafaka na a duk duniya kuma duk da haka kaɗan ne kawai zasu rage, saboda da yawa za a kira su zuwa ga hour hukunci.

 

10/21/05 11:35 PM - Sallolinku mafaka ne

Alummata, maganata ba kalmomin rudu bane, kalamai ne na soyayya. Kasance a buɗe ga ƙaunata, buɗe ga rahamata, gama nine Yesu. Fadi gaskiya kuma gaskiya zata 'yanta ka. Ku zama yara masu tawali'u da kauna kuma ku kula da alamun da ke kusa da ku. Ana ba da kalmomina saboda cikakkiyar soyayya, ba wai fushi ba, domin ƙaunata cikakke ce, ƙaunata cikakke full Wannan hakika ita ce lokacin jinƙarku. Haƙiƙa wannan lokaci ne da yakamata ku miƙa kai don yin wa'azi da misalinku ga waɗanda suka bijire mini. Addu'arku ita ce mafakarku daga guguwar da ke kewaye da ku. Zasu baka kariya mai yawa. Ina zuba albarkata a kan duk wanda ya neme ni. Yi addu'a don 'yan'uwanka maza da mata da suka ɓace, domin kuna da babban aiki na yin addu'a da kuma ba da Chaan Chaplets na Mafi Rahamar Allahntaka ga waɗanda suka ɓata cikin duhu. Ina yi muku gargaɗi da cewa kar ku nemi mafaka a hanyoyin duniya, a maimakon haka, ku nemi mafaka a Zuciyata Mafi Tsarkaka. Duk zasu san cikar rahamata, domin Kogunan haske zasu zubo daga sama, kuma cikin annuri na ido, duk zasu lalace kuma jihar ranka za a bayyana in farkar da kai zuwa ga rahamar ka da Mahaliccinka. A tsakiyar babban hargitsi, zaku shaidar cikar ƙaunata a gare ku. Ku tuba! Ku tuba yau, ya ku ƙaunatattuna, don duwatsun da suka yi bacci nan da nan za su farka, ko da waɗanda ke ƙasa. Daga yamma za a kwarara babban ash kuma daga gabas babban bango na ruwa. Yi addu’a, ku yi wa yara addu’a addu’a cewa wannan ba zai fito tsakiyar lokacin hunturu ba. Cutar ku za ta ninka, kamar yadda na faɗa muku, ƙasa tana amsa zurfin zurfin zunubai. Girgiza bayan hadari zai ci gaba da fitowa. Ka kasance da salama domin ba za ka ji tsoro ba idan ka lura da yanayin ranka. Babban maɓallin ƙaunata yana gudana, fiye da kowane lokaci fiye da kowane lokaci, domin lokaci ya yi kusa.

Ka tafi yanzu don ni Yesu, kuma ka kasance lafiya, domin ƙauna da adalcina za su yi nasara.

 

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Jennifer, saƙonni, Lokacin Refuges.