Luz de Maria - Bil'adama ya Samu Ba tare da Gano Alamomin ba

Ubangijinmu ga Luz de Maria de Bonilla a ranar 25 ga watan Agusta, 2020:

Aunatattuna Mutanina:

Ina sanya idona akan ku, ba tare da rasa wani aiki ko aiki na Mutanena da nake ƙauna ba.

Humanan Adam yana ci gaba ba tare da fahimtar alamu da sigina na wannan lokacin wanda Trinaunar Tirnitin tana tsara sabon abu don ku buɗe idanunku da hankulanku ku juyo, ba tare da ba ɗan adam dalilan abin da ke faruwa ba, kowane taron ya fi waɗanda suka faru a ciki da suka gabata.

Ina gayyatarku zuwa juyowa, zuwa canjin ruhaniya, kasancewar ku ne kawai abin da zai iya rayar da ku a tsakiyar tekun baƙin ciki.

"Duk wanda yake so ya zama almajiri na, to, ya ɗauki gicciyensa ya bi ni." (Mt 16: 24).

Yaranna masu aminci ana tsananta musu, yi musu ƙiren ƙarya, ba a fahimce su ba, ana ɓata musu suna, kuma waɗanda suke yin haka ga 'Ya'yana za su dandana a cikin lamirinsu yadda suka yi kuskure, kuma za su yi nishi a cikin kwarin hawaye lokacin da suka gane cewa sun yi kuskure .

Babu wata hanya ta gaskiya ba tare da gicciye ba, saboda haka dole ne kuyi la'akari da wannan girman a cikin fahimtarku. Kayan aikina na gaskiya suna tafiya a cikin tofawa, mari, kishin theiran uwansu, takaddama da rashin adalcin waɗanda suke kiran kansu brothersan uwansu (gwama Lc 4:24).

Idan haka ne waɗanda suke cewa 'Ya'yana suke yi, yaya waɗanda suka miƙa kansu ga Iblis fa?

Saboda wannan dalili, akwai barazanar barazana ga zaman lafiyar duniya, kuma tana rataye ne da zare, saboda haka mahimmancin Imani da Kariyar Allah wanda, a matsayin ku na Mutanena, an ba ku amana, saboda haka buƙatar zama mai lura, mai da hankali, a cikin yanayin faɗakarwa na ruhaniya, don kada ku faɗa cikin girman kai kuma don kada adduarku ta wofinta.

Dole ne ku kasance mai kula da Kirana, ku mai da hankali sosai, kuma ku kasance da aminci ga Loveauna ta, da Gaskiyata, da Dokata, don haka ba za ku karɓi sababbin abubuwa a cikin Ikklisiyata waɗanda ba na Nufina ba, amma ɗan adam yana nufin lalata Maganata kuma don haka ya jagoranci 'Ya'yana daga gare Ni.

Lokaci ne na mafi girman bijirewa ga Ubangijinsa da Allahnsa; wannan shine lokacin da Imani dole ne yayi girma kuma, kamar yisti, ya yawaita ga towardsan uwansa maza da mata (gwama Mt 13: 33-35) ta yadda ba za su fāɗa cikin gangaren shaidan ba.

 Yi addu'a, 'Ya'yana, ku yi addu'a, saboda abin da zai faru ga bil'adama.

 Yi addu'a, Yayana, kamar yadda waɗanda suka raina ni suke raunata jikina na asiri.

 Ku yi addu'a, 'Ya'yana, ku yi addu'a, ƙasa za ta girgiza da tsananin ƙarfi, zoben wuta zai jiƙe da jini.

 Yi addu'a 'Ya'yana, ku yi addu'a, tuba! Maida!

 Ku yi addu’a a kan kari da kuma lokacin da ba na lokaci ba, ku yi addu’a da zuciya ɗaya, ku ba da kauna wanda ke zaune a cikin zukatanku.

Ni da Mahaifiyata ina yi muku maraba da Soyayya, Rahamata tana jiran ku. Kada ku ji tsoro. Zan kasance tare da ku

Na albarkace ku.

Ka Yesu

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

KYAUTA LUZ DE MARIA

 'Yan'uwa maza da mata:

A cikin wadannan lokuta masu yanke hukunci ga bil'adama, addua dole ne ya zama abincin mu don kusantar rayuwa cikin Kristi da kuma Almasihu, ta haka ƙara Imani da Ubangijinmu Yesu Kiristi da rayuwa cikin Nufin sa.

'Yan'uwa maza da mata, ƙaunataccen Ubangijinmu ya sanar da mu cewa abin da masana ilimin ƙasa suka kira zoben wuta zai fara aiki da ƙarfi, don haka layin lahani zai ƙazantar da duniya da jini.

A lokaci guda, ya kuma ba ni labarin watannin jinin da za mu gani, yana ce mini:

“Mutum na kallon jan wata (*) a matsayin wani abin kallo na taurari, kuma shi ne; duk da haka, yana nuna ƙarshen manyan abubuwan da suka faru ga ɗan adam. ”

Dole ne kuma mu kasance masu lura da abin da ke da mahimmanci ga tafiya ta ruhaniya na Mutanen Allah: kasancewa a haɗe da Hadisin Cocin, kamar yadda aka gargaɗe mu game da makomarta.

Kada mu ji tsoro: Triniti Mai Tsarki da Mahaifiyar mu suna kare mutanen su, kuma Mutane dole ne su kasance masu aminci da gaskiya.

Amin.

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.