Luz de Maria - Halitta da kanta yana ɓata Mutum

St. Michael Shugaban Mala'iku zuwa Luz de Maria de Bonilla a ranar 5 ga Satumba, 2020:

Lovedaunatattun Allah na Allah:

Bari masu aminci na Allah su yi murna!

Bari waɗanda suka tuba daga ayyukansu na mugunta su yi murna! Bari waɗanda suka ƙi shiga yanar gizo ta mugunta su yi murna!

Mutane masu addini suna cikin mummunan rauni wanda yake lulluɓe su da laka wanda yake tozarta rai: wannan saboda ba sa da ruhaniya.

Abin da aka hana shi ne kama mutum, yana tafiya cikin nutsuwa ta hanyar duhun mugunta da rashin lafiya, ya ɓace a cikin wasu hadimai daban-daban waɗanda ɗan adam ke ƙin abin da yake a halin yanzu.

Halitta aikin Allah ne, ba na mutum ba, saboda haka halitta kanta tana tura ƙazamar ƙarfi a kan mutum, don haka mutum ya komo ga Allah kuma ya yarda da shi a matsayin shugaba kuma mai mulkin dukkan halitta.

Mutanen Allah sun ɓace kuma sun rikice (1), ƙazamtar da ƙazantar mugunta sakamakon kwarkwasa da mugunta da ƙyale ta ta maye gurbin Allahntaka, saboda haka ƙin zama Krista na gaskiya, masu kishin koyarwar gaskiya.

Kar ka yarda da sababbin abubuwa!

Kuna zaune a cikin kowane irin yanayi mai girma; 'yan tawaye suna ta ƙaruwa yayin da mutum ya nuna rashin amincewa da bauta. Manyan mashahuran duniya waɗanda ke da iko da ikon masu ƙarfi akan raunana suna sarrafa kafofin watsa labarai na sadarwa.

Abin baƙin ciki yana gab da ɗan adam!

Wasu zasu fara shan wahala wasu kuma daga baya.

Babu ƙasar da za ta kubuta daga baƙin ciki.

Yunwa tazo kan dokin ta ta taba Duniya…

Karin kwari suna cinye wuraren amfanin gona ...

Abin mamaki ga mutum, ruwa yana ambaliya da albarkatu a wasu wuraren, yayin da a wasu wuraren kuma rana mai tsananin zafi ba za ta bar shukoki su yi girma ba ...

Ya, ɗan adam mai wahala!

Koma wa Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kiristi, ku yi kaunar jinin Sarkinmu mai tamani.

Ku, halittun Imani, yakamata ku rayu kowane lokaci kamar yana ƙarshen ku.

Ana hana dukiyar Kiristanci kuma an hana ta ga mutanen Allah.

A tsakiyar rikicewar mutane saboda faduwar tattalin arzikin duniya, dragon tare da kawunansa zai dora kansa (Gw. Rev. 12: 3; 13: 1), hana Kristanci abin da ba zai iya lalacewa ba.

Manya-manyan masu tallata tsarin duniya (2) suna tattaunawa da kananan kasashe domin nuna alamar wucewarsu zuwa ga gwamnati guda kafin tattalin arzikin ya fadi, suna rike masu bin su bashi a hannunsu.

Mutanen Allah:

Ta yaya kuka sami ƙarancin Imani da ikon Allahntaka? Kuna tsoron mutuwa saboda yunwa, amma baku da tsoron rasa madawwamin ceto.

Mutanen Allah:

Willasa za ta girgiza da ƙarfi kuma teku za ta mamaye ƙasar (3); kasance mai kulawa da mummunan girgizar ƙasa; tashi, kada ku ci gaba da barci.

Yi addu'a, Mutanen Allah, Amurka tana maimaita labarai.

Yi addu'a, Mutanen Allah, Spain za su kasance cikin labarai. Lokacin da Imani ya faɗi, kwaminisanci zai tashi. (4)

Yi addu'a, Mutanen Allah, Ingila za ta sha wuya.

Yi addu'a, Mutanen Allah, wani jikin sama zai ɗauki Duniya da mamaki.

Abin da ke faruwa wajibi ne; mutum dole ne ya tanƙwara gwiwoyinsa kuma don haka ya fahimci cewa yana buƙatar ruhaniya don ɗanɗana abin da ke Allah. Kada ku ji cewa ku ne ma'abuta Triniti Mai Tsarki - ku yi ƙoƙari ku zama na ruhaniya, ku yaƙi son kai na ɗan adam kuma ku zama halittun Allah masu tawali'u waɗanda suke da babban ƙauna da tsarki.

Forcesungiyoyi biyu suna yaƙi akan rayuka: nagarta da mugunta. Wanene yake da nagarta kuma wanene yake da sharri?… Wannan za'a hukunta shi da abin da kuke da shi a cikin lamirinku.

Yi addu'a, gyara kuskuren da aka aikata, ƙaunaci maƙwabcinka kamar kanka, girmama Dokar Allah, zama gaskiya kuma kada ka rabu da Sarauniyarmu kuma Uwar Sama da ofasa.

Mai hankali yakan ba mai shayarwa sha ba tare da yanke hukunci ko sun cancanta ko bai cancanta ba. Yi kyau kamar yadda Kristi ya ajiye maka mai kyau!

Mala'ikan Salama zai zo kamar yadda abubuwan da ba a zata suka zo Duniya ba - ba tare da tsammani ba. Tare da aminci a kan leɓunansa zai haɗu da zukata. (5)

Tare da karfi mai karfi, dan adam zai dawo da ruhin sa da ya rasa kuma za'a sabunta shi. Sabili da haka, kada ku ji tsoron tsarkakewa: ku yi addu'a ku riƙe Imanin, don haka kamar yadda Amintaccen saura ya sami 'yanci ta ƙaunataccen Allah da theaunar ofaukewar Zuciyar Sarauniyarmu da Mahaifiyarmu.

Yi addu'a, ka nemi alherin 'yan'uwanka maza da mata; kasance soyayya da aika wannan soyayyar zuwa ga yan uwanku maza, kuyi fatan alheri.

Ulan adam mazinata suna izgili da Allahntaka ta wurin shigar da abin da ke ƙazanta a cikin Dakin Allah; wannan zunubi yana da girma a Idon Allah.

Tsoron rasa Rai Madawwami.

Ta hanyar Dokar Allah, an kiyaye ka ta Legungiyoyin Sama da Sama.

Kada ku ji tsoro, kada ku ji tsoro, kada ku manta da yin alheri; zama soyayya, kar ku bari rashin haƙuri ya sa ku cikin girman kai.

Kada ku ji tsoro, yayan Allah!

Kada ku ji tsoro!

Ci gaba da Imani, ciyar da Imaninku, ku cika Dokar Allahntaka. (gwama Mt 12: 37-39)

Ku bauta wa Allah cikin ruhu da gaskiya.

Wanene kamar Allah?

Babu wani kamar Allah!

St Michael shugaban Mala'iku

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 

(1) Babban rikicewar Adam

(2) Sabuwar Duniya…

(3) Nishin duniya…

(4) Kwaminisanci a ƙarshen zamani…

(5) Ruya ta Yohanna game da Mala'ikan Salama…

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.