Gudun Lokaci

Shekarar da rabi da ta gabata tun farkon barkewar cutar, an jagoranci wasu membobin ƙungiyarmu don fara binciken matakan da ba a taɓa yin irin su ba a duk duniya. Mafi mahimmancin waɗannan yanzu shine sanya dokar yin allurar rigakafin inda, sai dai idan mutum ya yarda a yi masa allura, mutum zai rasa aikin su ko kuma a cire shi daga harkokin kasuwanci da yawa.

Ni (Mark Mallett) kawai na sami rarrabuwa ta farko daga cikin al'umma a yau. Na shiga cikin gidan abinci da nake yawan zuwa lokacin jiran gyaran mota don gamawa. Mai hidimar gidan cikin rashin hankali ta nemi tabbacin allurar rigakafi. Na ƙi (tunda jiyya ta likita, tsoma baki, da dai sauransu kasuwanci na ne). Koyaya, na bayyana mata cewa na riga na sami COVID kuma ina da rigakafin halitta kuma ina lafiya. "Don haka, kuna son kudina ko a'a?" Na tambayeta a hankali, ina murmushi ga idanun ta masu kunya da ke leƙanta sama da abin rufe fuska. Tabbas amsar ita ce a'a. "Za a ci mu tarar $ 100, 000 idan ba mu bi ka'idoji ba," in ji ta. 

Yayin da na waiwaya baya ga sauran majiɓinci, na gane a karon farko a rayuwata cewa a zahiri na zama ɗan aji na biyu, sabon “kuturu” na tsararmu. Koyaya, ba wai wannan ƙarya ba ce kawai, ƙarya ce da gaske aka yi - kamar yadda gwamnatoci ke ƙoƙarin cin hanci, laifi, magudi, da yi wa mutane barazana. Na ce “mugun ƙarya aka yi” saboda kawai ba za ku iya yin watsi da bayanan kimiyya waɗanda ke rushe kafofin watsa labarai da labaran da ba a zaɓa ba na waɗanda ke yin allurar rigakafi barazana ce ga ɗan adam. A cikin abin da zai iya sauka a matsayin ɗayan manyan laccoci a wannan ƙarni, Dr. Peter McCullough, MD, MPH - cikakken iko akan bayanan da ke fitowa a duniya da kuma daga Cibiyar Kula da Cututtuka (CDC) - yayi bayanin yadda kimiyya bayanai ba sa goyan bayan wannan wariyar wariyar launin fata da kuma yadda allurar rigakafin duniya tare da waɗannan magungunan gwaji dole ne a TSAYA nan da nan. 

Minti goma sha biyar na farko suna da mahimmanci; rabin sa'a na farko yana cikewa; kuma dukan sa'a yana da haske da iko. A gaskiya, yana da annabci Yesu ya taɓa cewa, “Ina gaya muku, idan suka yi shiru, duwatsu za su yi ihu!” (Luka 19:40). A takaice dai, yanzu kusan kowane memba na shugabannin ya yi shiru a gaban wannan mummunan halin rashin lafiya, yanzu Allah yana magana ta hannun ɗimbin masana kimiyya waɗanda ke yin gargaɗi dangane da cewa, har zuwa yanzu, galibi yankin Kiristanci ne. harshen annabci. 

Ba kasafai muke raba bidiyo daga wajen abubuwan da muke samarwa ba. Koyaya, ƙungiyarmu ta yarda da hakan wannan shine mafi iko kuma annabci sakon da ba za a iya mantawa da shi ba. A zahiri, yana tabbatar da labarai da shirye -shiryen bidiyo da muka samar a cikin shekarar da ta gabata. [1]Watch da Wani abu ba daidai bane Documentaries

Muna ƙarewa da lokaci don fitar da wannan saƙon… Na ji shi tsawon watanni da yawa yanzu… kuma kuna iya ji a sarari a cikin kalmomin Dr. McCullough. 

 

Gabatarwa ga Ƙungiyar Likitocin Amurka da Likitocin, 2 ga Oktoba, 2021
Taron shekara -shekara na 78, Pittsburgh, PA


Zaɓuɓɓukan Duba Uku

Odyssey (kuna iya sake kunna bidiyo a farkon):

Bitchute (ƙananan inganci):

Rumble: https://rumble.com/vnbv86-winning-the-war-against-therapeutic-nihilism-and-trusted-treatments-vs-unte.html

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 Watch da Wani abu ba daidai bane Documentaries
Posted in Daga Masu Taimakawa, saƙonni, Alurar rigakafi, Annoba da Rarraba-19.