Me yasa "Ƙananan Maryamu"?

A cikin 1996, wata mace da ba a san sunanta ba a Roma, wacce ake kira "Little Mary" (.Arami Maria) ya fara karɓar wuraren da aka sani da "Drops of Light" (Gocce di Luce), wanda sanannun mawallafin Italiyanci Edizioni Segno ya fitar da mujalladi 10 a cikin nau'in littafi, na baya-bayan nan daga 2017, duk da cewa sakonnin suna ci gaba da gudana. Abin da kawai aka bayar game da wanda aka karɓa shine cewa ita mace ce mai sauƙi kuma mahaifiyar da ke rayuwa cikin talauci da ɓoye. Wuraren, waɗanda aka dangana ga Yesu, galibin kaset ne akan karatun taro na ranar, amma wani lokaci suna taɓa abubuwan da suka faru na waje. Ga waɗanda suka saba da wallafe-wallafen sufanci na Katolika na zamanin zamani, sautin da ingantaccen tsari, abubuwan da ke cikin Nassi masu yawa sun yi kama da doguwar jawaban koyarwa na Ubangiji da ke cikin rubuce-rubucen Luisa Piccarreta, Maria Valtorta ko Don Ottavio Michelini.

_____________________

Gabatarwa zuwa Faduwar Haske (Gocce di Luce) “Little Mary” ce ta rubuta, kamar yadda darektanta na ruhaniya ya umarta—an fassara daga Italiyanci. 

Ina Mariya!

Bari 28, 2020

Ina rubuta wannan wasiƙar cikin biyayya ga ubana na ruhaniya, wanda ya tambaye ni sau da yawa in bayyana labarin “Drops of Light” (Gocce di Luce), watau yadda abin ya faro.

Menene labarin "Drops of Light?" Tambayar farko da za a yi, kuma na yi wa kaina, ita ce: “Me ya sa ni, Ubangiji? Ta yaya wannan al’amari na ruhaniya ke shiga zuciyata?”

A cikin cikar zamani na zo ne don in kwatanta shi, yadda zai yiwu a gare ni, da kuma yadda taimakon Allah yake.

Haka aka fara. Shekaru da yawa a baya, bayan, za ku iya cewa, sake gano bangaskiya, bin wani lokaci mai nisa a ƙuruciyata da kuma zurfafa saduwa da mutumin Yesu, yana faruwa da ni cewa, cikin addu'a, a gaban hotuna masu tsarki. , a cikin majami'u, kusa da kaburburan tsarkaka, ko kuma lokacin da addu'a ta kasance mai tsanani, na kusanci, musamman yayin yin bimbini a kan asirai na sha'awar Ubangiji, maganar wani zai shiga cikin zuciyata. Har ila yau, amsar tambayoyina ce, kuma na fahimci cewa dole ne wannan ya fito daga wani abu a fagen ruhu.

Duk da haka, na yi ƙoƙari kada in ba da nauyi ga wannan al'amari kuma in bar shi a gefe, ba tare da ba shi wani mahimmanci ba. Bayan lokacin ya wuce, na yi ƙoƙarin mantawa kuma na yi tunanin cewa shawara ce ta atomatik. Daga baya, duk da haka, tun da ya ci gaba, sai na fara tunani game da shi, don haka na je na nemi wani firist ya ba ni haske. Amma bayan an zayyana matsalar, sai aka ce mini ba ni da lafiya, kuma ya kamata in je wurin wani kwararre a wannan fanni, wanda ya shaida min cewa shaidan ne yake tursasa ni, don haka ina bukatar albarka da kuma fitar da ni.

Kuma na bi shawarar firistoci daban-daban, amma ba wani mugun abu da ya fito - ba daga ruhina, ko daga mugun nan ba, na sake ce wa kaina, “Ya Ubangiji, me kake so a gare ni? Idan duk wannan ba naka ba ne, ka ɗauke mini shi.” Haske, ina tsammanin, sai na fara tattaunawa, ina magana da Yesu a cikin Eucharist, na ce, "A nan a cikin Eucharist akwai Allah kaɗai, saboda haka babu yaudara." Kuma a cikin karɓe shi, zan ce: "Ubangiji, ba na jin kome. Bari in ji, amsa ni, sa ni fahimta."

Don haka, kusan ba tare da na sani ba, a wata hanya ta dabi'a, na shirya kaina don saurare, na bar zuciyata ta yi shiru don ya sami sararin samaniya da hankali, na fara sauraron gajerun hirarraki-mai kama da tunanin da suke. kalmomi ne da aka ba da shawara a cikin zuciya - tunani da ke magana: yana magana kuma na gane ko muryar namiji ne ko mace, ko Yesu ne ko wani lokacin Uwargidanmu, ko kuma tsarkaka. Tunani ne da ke bayyana kansa da ƙauna.

Saduwa bayan Saduwa, tattaunawar ta yi tsayi, kuma na kara kaimi wajen karba, kamar yaron da aka fara koya masa da kananan kalmomi, wanda idan fahimtarsu ta yi girma, za su iya ci gaba zuwa tattaunawa mai tsawo kuma cikakke.

A lokacin taro mai tsarki, sa'ad da nake sauraron Magana mai tsarki, matalauciyar mace marar bangaskiya, ta damu, ta ce a cikina, "Amma me za a iya fada game da wannan kalma?" Duk da haka a ƙarshen karatun, Ubangiji ya riga ya fara koyarwarsa, duk da haka koyaushe yana barin ni 'yancin saurarensa da karɓe shi (bisa ga yanayin tunani da ko ina so in saurari homily na firist), ko a'a, saboda yana iya yiwuwa a gare ni saboda abubuwan da suka faru ko mutane.

Wannan muryar ba ta nisanta ni daga abin da na fuskanta. Masallaci Mai Tsarki ya biyo baya. Yana magana ina saurare, na shiga. A lokacin tsarkakewa ne kawai ake yin shuru na ado. Ya faru da ni—sau da yawa, amma ba koyaushe ba—dangane da wasu lokatai, cewa zai yi mini wuya in isa bagade, in karɓi Yesu, da kuma ganin wasu suna layi cikin natsuwa, wasu lokuta nakan sha azaba. Ina kokawa, wani nau'in yaƙe-yaƙe ya ​​sa ni ƙasa, kuma na kusan ƙoƙarin gudu. Layin ƙarewa don karɓar tarayya yana da nisa; Ina ƙoƙari in ɓoye rashin jin daɗi na kamar yadda zai yiwu, ja-jajayen fuska da gumi, kamar wanda ya yi nasara mai girma, kuma na ba da wulakanci na ga Ubangiji. Bayan isowa, na karɓe shi, na ce masa da farin ciki, "Mun sake yi a wannan karon." Ko kuma, domin nisan nisa yana da wahala a gare ni, ko da kuwa na 'yan mita ne, na ce masa daga nesa, "Ka taimake ni, kada wani ya lura." Wannan shine dalilin da ya sa na fi son Masallatai na ranar mako fiye da manyan bukukuwa a tsakiyar taron jama'a.

Sau nawa na ce a raina, "A'a, ba yau ba, zan zauna don kada in fuskanci rashin jin daɗi da gwagwarmaya," amma sai wani mai karfi ya tura ni, ina jin kamar matsoraci ga Ƙaunata. kuma zan tafi. Da zarar na ɗauki Sallar, sai na miƙa masa niyyata, kuma ya karɓa, ya ba da albarkarsa, sa'an nan ya fara: "Yarinyar Maryamu." Yana kama da ruwan sama, da dusar ƙanƙara da ke zubo mani, tana mai tabbatar da maganar da ta riga ta fara a lokacin taro mai tsarki, tana zurfafa shi, tana ƙara girma.

Ya zubo kogi a cikina, wanda ba zan iya ɗauka dalla-dalla ba. Abubuwan da aka rubuta daga baya suna da aminci gare shi: kalmomin da aka ji sune waɗannan, amma ba duka ba. Ba koyaushe nake iya gane su gaba ɗaya ba tare da kuskure kamar yadda aka yi mini magana ba, kuma ba zan iya riƙe su a cikin zuciyata da tunowa ba, in ba don alherin Allah ya kiyaye ni da tuna su ba.

Yesu a cikin Eucharist yana daidaita kansa zuwa ga damarmu da iyawarmu da kuma yanayin liturgy, ko da yake jawabinsa yana ci gaba a cikin zuciya, har ma a lokacin abin da ya kamata ya zama shiru na godiya. Abin baƙin ciki shine, na ƙarshe yana tare da yawan ruɗewa, gunaguni na jama'a, yawancin kalmomin ɗan adam, da kuma sanarwar firist da ke katse shi. Domin ka riƙe irin wannan taska, kada ka tarwatsa ta, dole ne ka yi tunani a cikinta har zuwa gida, don samun damar rubuta ta da aminci, da tserewa daga coci, kamar bayan taro duk abin da ya faru - hayaniya. , Gaisuwa—yana sa ka manta da ita, alhali kuwa Yesu yana cikin zuciyarka, an riga an manta da shi.

Allah yana bayyana kansa a cikin shiru, kuma sau da yawa azaba ce yin tunani da zama a rufe a cikin kusancinsa yayin da yake kewaye da shi yana shagaltuwa da hayaniya, kuma dole ne mutum ya yi ta fama, ya tsaya a gefe, a maimakon haka rayuka masu kyau sukan zo su dame ku akai-akai, a cikin domin mu tattauna da ku. Yaya kyau Ubangijin da yake ba da taimako da alheri a cikin wannan duka don kiyaye aikinsa, wanda aka yi niyya daidai don koyar da cewa, ko da sama da addu'a da zumunci, shi wanda yake Allah mai ƙauna da halittunsa cewa mu duka muke. , neman kusanci da zumunci.

Na rubuta duk wannan [wadannan wuraren] kasa da shekaru 25 yanzu, a kan hanyara ta gida bayan Masallaci mai tsarki a kan bas masu ban tsoro, zaune a kan matakan coci ana kallon suspiciously, boye a cikin gidan wanka ko gudu don komawa gida da kulle kaina a cikin dakina, daga matsananciyar buƙatun na dangi suna knocking nace, suna neman sabis na da abincin dare.

Na ce wa kaina sau dubu, "Amma me ya sa ni, Ubangiji? Ka sani sarai cewa ni ba waliyyi ba ne." Lokacin da na karanta labarin wasu waliyyai sai in yi kuka, in ce, "Wane ragi ne tsakanina da su!" Ni ban fi wasu ko muni ba, ni talaka ne wanda ba za ka lura da wani abu dabam game da shi ba idan ka kalle ni. Ban ma dace da wannan ba. Ban yi nazarin komai ba game da irin waɗannan al'amura in ban da ƴan karatun katiki da nake da su tun ina yaro. ba ni da [musamman] yana nufin: Na rubuta kawai, ba na amfani kuma ba ni da kwamfuta; Har yanzu, ban ma da wayar salula ko wani abu ba, za ku iya cewa, fiye da fasaha. Na karanta game da abin da ake bugawa, amma kawai kamar yadda mahaifina na ruhaniya ya ba ni labari.

Akwai rayuka waɗanda suka fi kyau, sun fi hadaya kuma waɗanda suke da mafi girman cancanta—rai masu tsarki. Ina da kurakurai da yawa. Har yanzu ina kuka lokacin da abubuwa ba su tafi yadda nake so ba.

Me yasa ni? Ina tsammanin cewa daidai ne saboda ni ba kowa ba ne. Duniya ba ta ganina. Ba ni da abin da zan gabatar, ko da kyawawan halaye da cancanta, ma'ana Allah ne kaɗai zai iya zaɓe ni ya ɗaukaka ni. Wanene zai iya rubuta irin waɗannan abubuwa da yawa? Ni talaka ne kawai kuma jahili. Na kasance uwar gida kawai, kuma ina tsammanin Allah yana so ya ce da ni da kuma kowa da kowa, "Ba don waɗanda suka rigaya sun kasance tsarkaka ba, amma na zo domin matalauta masu zunubi-iyakantacce, raunana amma ƙaunataccen." Ba ya zuwa gare ni da ku ba domin mun cancanta, amma domin mu mabuƙata ne, kuma a gare ni a cikin mutane da yawa waɗanda suke karɓar kyautai, yakan ba da wata wadda a cikinta ya zo ya ce: “Wannan kyauta na ba ku, domin a tsari. in ce ina so in yi haka da kowannenku."

Ina kiran wannan [ wuraren ta ] diary, wanda ya fara a cikin 1996 a farkon shekarun "Drops of Light," tare da Ubangiji yana ƙaddamar da zance na haɗin kai da abokantaka, amma wanda yake so ya ba kowa. Ya kira mu zuwa ga gamuwa, don kulla dangantaka, domin [Shi kuma] mu san juna domin mu sadar da zumunci ta hanyar haɗin kai, ma'ana mu shiga fusion, soyayyar zumunci.

Tattaunawar suna maimaituwa, kamar yadda soyayyar da ba ta gajiyawa take maimaituwa da son cewa, “Ina son ku”. Yana nufin fahimtar yadda shi, ta hanyar shiga cikin hulɗa ɗaya, yana so ya mallaki zuciyarka, kuma da zarar an ci nasara, akwai bikin aure na dindindin. Idan wannan haduwar ba ta fara faruwa ba, idan kuma ba a fara saurare ba, to babu riko da koyarwarsa. Daga baya, abubuwa suna tafiya daga "kai" [mufuradiku "ka" [jam'i], kamar yadda aka haifi [ƙarin] yara daga dangantaka mai ƙauna, waɗanda dole ne su fuskanci irin wannan saba don shiga.

Kuma yana ci gaba da koyarwa, yana binciken Linjila yana wadatar da ita, domin kamar yadda ya ce, hikimar Allah marar iyaka, kamar yadda iliminsa yake. Abin da Yesu ya zo ya gaya mani na kowa ne: Ya kuma ce muku, kuma kowane mutum “yar Maryamu” ce. Idan muka tattara da yawa da irin wannan digo na haske, muna haskaka rayukanmu da su.

Abin da aka gabatar mini hakika Allah ne wanda ya tashi kuma ya yi nasara, amma har yanzu an gicciye shi a nan, Allah ne wanda ake wulakanta shi kuma ba a ƙaunarsa kamar yadda yake so, musamman ta Cocinsa, kuma shi ya sa yake magana da kansa musamman ga firistoci. , domin su sami wannan kusanci da Ubangiji kuma su sake gano kwarewar uwar Uwargidanmu.

Za su zama ba kawai tsarkaka ba, amma masu samar da rayuka, ubanni na gaskiya na ƴaƴa marasa adadi a cikin Ruhu, domin su kawo sabuwar haihuwa ga Ikilisiyar da ta dace da Allahntakar Zuciyar Yesu da Zuciyar Maryamu, kamar yadda suke so.

“Drops of Light”—wata ƙarin babbar baiwar jinƙai daga sama, daga wurin Allah wanda ba ya gajiya da yin magana da mutum. Kada ku ɓata shi kuma kada kawai ku ce: "Ya yaya kyawawan kalmomin nan suke," barin manta da su kuma ba su rayu ba. Wannan kyautarsa ​​ce, amma - ya gafarta mini girman kai - a cikinsa, haɗin kai da haɗin kai, ba kawai farin ciki ba ne. karɓe shi don alherin da zai iya kawowa: wannan kuma an rubuta shi da jinin sadaukarwar rayuwata, sau da yawa ina kokawa domin na fara shiga cikin rikici, na zama inuwa da zalunci daga maƙiyi, wani lokacin kuma na gaskata cewa wannan shi ne. yaudararsa ce, kuma ina azabtar da kaina, ina neman gafarar Ubangiji, don na yarda kaina na rubuta irin waɗannan abubuwa, kuma da ba ni da firistoci da za su ba ni haske da tabbatarwa, da ba zan ci gaba ba. Ina yi ne a matsayin hidima, idan aka ce in ci gaba, zan ji in yi rubutu, in aka ce in daina, zan daina, ba ni da wata manufa face ɗaukakar Allah da ƴan uwana maza da mata.

Wannan kyauta ta jawo rashin fahimtar juna da watsi da waɗanda mutum yake tsammanin ƙauna da goyon baya daga gare su, domin su ne waɗanda suke ƙauna, ko da bangaskiya ɗaya ko a'a. Idan kun san abin da aka saki a gida, sau da yawa tare da wallafe-wallafen "Drops of Light." A kowane wata, duk waɗannan shekarun, farashin ya kasance mai ɗaci, amma ƙaunataccen, kadaici. iya tsayawa kusa da Yesu a cikin wannan hali, in tattara waɗannan digo na guminsa da jininsa a Jathsaimani, ni mai daraja kaɗan ne, wanda ke sa ni baƙin ciki. Ka taimake ni in riƙe shi tare.

A koyaushe ina cewa kowannenmu yana da matsayinmu a tafiyar Yesu ta rayuwa. Wasu a cikin kuruciyarsa mai tsarki, wasu a aikin kuruciyarsa, wasu a wa’azinsa, tare da shi wajen kula da warkar da marasa lafiya, wasu an gicciye shi a gado. Wuri na kadan yana cikin lambun, kusa da shi wanda ya raya ni, kuma a lokacin da na kasance cikin rudani, musamman idan na karanta wasu hikayoyin rayuwar waliyyai, wadanda suka ba ni mamaki amma kuma na tsorata da irin wannan girma da kamala, yanzu na ji tsoro. ka ce, "Ba dukanmu aka haife mu don zama jiragen ruwa ko masu safarar jiragen ruwa ba. Akwai kuma ƴan jiragen ruwa." Uban Sama ma yana ganinsu. Ni karamin jirgin ruwa ne, ba na tunanin cewa zan iya zama wani abu dabam, amma ko da kananan jiragen ruwa suna ta ruwa suna shawagi a kan tekun Allah, su ma sai sun fuskanci shi, ko ya natsu ko akwai tashin hankali, su yi mashigar guda ɗaya; amma duk jiragen ruwa, ƙanana ko babba, ana nufi zuwa tashar tsarki ɗaya.

Ina fata wannan ya kawo alheri ga ranku, kuma na rungume ku da ƙauna mai yawa cikin Yesu da Maryamu. Ina yi muku addu'a: ku yi mini addu'a.

Karamar Maryamu

Karamar Saƙonni

Ƙaramar Maryamu - Ku tafi gare shi

Ƙaramar Maryamu - Ku tafi gare shi

St. Yusufu zai kula da ku.
Kara karantawa
Karamar Maryamu - Masu Albarka za su Rawa . . .

Karamar Maryamu - Masu Albarka za su Rawa . . .

. . . mai farin ciki da halittar da ba za ta ƙara samun gwaji ba, amma za ta sami madawwama.
Kara karantawa
Karamar Maryamu - Adalci Yana Kawo Rai

Karamar Maryamu - Adalci Yana Kawo Rai

Adalci yana motsawa kuma yana girgiza rayuka masu barci
Kara karantawa
Karamar Maryama - Soyayya Ta Ratsa

Karamar Maryama - Soyayya Ta Ratsa

Koyi soyayya . . .
Kara karantawa
Me yasa "Ƙananan Maryamu"?

Me yasa "Ƙananan Maryamu"?

A cikin 1996, wata mace da ba a bayyana sunanta ba a Roma, wacce ake kira "Little Mary" (Piccola Maria) ta fara karɓar wuraren da aka sani da "Drops of ...
Kara karantawa
Posted in Karamar Maryamu, Me yasa wannan mai gani?.