Luz - Kamar Tumaki ba tare da Makiyayi ba

Yesu Almasihu zuwa Luz de Maria de Bonilla a kan Yuni 18th, 2021:

Ya ku mutanena, Masoyiyata: ramince da Salama na, don haka ya zama dole ga dukkan mutane. Kuna ci gaba da zama kamar tumakin da ba makiyayi shepherd Kuna wucewa ba tare da kun saurari muryata ba, baku gane ni ba, kuma waɗanda suka gane ni basa saurare ni. Kadan ne suka kaunace Ni kuma suke min biyayya! Ina kiran ku zuwa juyi na gaggawa! (Mk 1:15). Tir da mugunta yana biye da ku ba tare da ɓata lokaci ba da nufin cutar da Mya Myana da lalata su, don haka dole ne ku zama soyayya kamar Ni Iauna. Tir da gaske ya sanya wa mutanena guba; ya gurbata muku tunani, tunaninku, kalmominku da zukatanku domin ayyukanku da ayyukanku su zama masu cutarwa. Wannan shine dalilin da yasa na tsarkake ku kuma na halatta tsarkakewa. Koyaya, 'Ya'yana suna ci gaba ba tare da canzawa zuwa sababbin mutane ba, suna ci gaba da manta cewa alkamar tana girma tare da zawan (Mt 13: 24-30) kuma zai ci gaba da yin hakan. Ci gaba a hankali. Dokana za a ayyana mara aiki kuma Ikklisiyata za ta karɓi buƙatun aljannu, suna ƙin Ni. Nawa wahala ke jiran ku! A cikin Mutanena, wasu tsirarun mutane koyaushe suna tambayata cewa Gargadin zai zo da wuri, kuma hakan zai faru, wanda shine dalilin da yasa koyaushe nake tsarkake ku kuma na hanzarta ku in gyara ku. Akwai da yawa daga cikin wadanda suke kiran kansu 'Ya'yana wadanda, duk da sanin lokacin da alamomi da sakonnin ke gaya musu zuwan duk wani abu da suka dade suna jira, sun ci gaba da musun zane-zane na…. Alamomin da sigina dana bari don ku juyo sun watsar da yan bidi'a wadanda suke son a hukunta amintata.
 
Jama'ata: My St. Michael Shugaban Mala'iku ya kira ku zuwa Ranar Addu'a ta Duniya saboda tsananin buƙatar Yara na su tuba. Amsar wannan kira ya kasance na mutanen da ke son Ubangijinsu da Allah. Sadaukarwar da Mya childrena na childrena childrena na da yawa ga wannan kiran na sanya rahamata ta zuba akan dukkan humanan Adam. Bari ƙishirwar waɗanda ke jin ƙishirwa ta ƙare, bari waɗanda suke yunwa su sami abinci, ya sa waɗanda ke shan wahala a ruhaniya su warke daga wannan wahala, waɗanda ba su tuba ba su ji kira, na iya waɗanda suka wahala su sami kwanciyar hankali. Ina miƙa kaina: amsawa ya dogara da ɗayanku. Wannan ita ce Amsawata ga Hankalin Jama'a na ga ƙaunataccena ƙaunataccen St Michael Shugaban Mala'iku. Myungiyoyin samari na suna jiran kiran jama'ata, musamman a wannan lokacin, don kare su a kowane lokaci. Ci gaba da haɗin gwiwa tare da magisterium na gaskiya na Ikilisiyata.
Yi addu'a ga childrena prayana, kuyi addua domin childrena Myana su sami gamsuwa ta wannan lokacin na madarar ruhaniya da zuma.
Yi addu'a 'Ya'yana, kuyi addu'a domin yan'uwanku maza da mata, domin wadanda zasu sha wahala nan ba da dadewa ba.
Yi addu'a ga childrena ,ana, suyi addu'a don rashin lafiya ya wuce ku.
Yi addu’a Ya’yana, ku yi addu’a, ƙasa za ta girgiza da ƙarfi; za a tsarkake Kudu.
 
Mutanena: fko kowane mutum, kasancewa mai tawali'u da amsa kira na Gida na na nufin kariya da albarkar musamman. Na albarkace ku. Ina son ku
Jesus naku.
 

St. Michael Shugaban Mala'iku a ranar 18 ga Yuni, 2021:

Aunatattun mutanen Ubangijinmu da Sarki Yesu Kiristi: 
Zuwa ga waɗanda suka karɓa da ƙauna da biyayya ga addu'ar da na kira ku: Legungiyoyin runduna na zasu kare ka daga sharri da kuma hare-hare masu zuwa. Myungiyoyin sojoji na musamman za su ci gaba da kiyaye waɗanda kuke musu addu'ar tuba don tuba. Mutanen Allah, dole ne ku ci gaba da kasancewa cikin Imani, ku tabbata kuma ku tuba don ɗaukakar Allah da ceton rayuka. "Da sunan Yesu kowace gwiwa za ta rusuna, a cikin sama da ƙasa da kuma tsakanin matattu, kuma kowane harshe yana yin shelar cewa Kristi Yesu shi ne Ubangijin ɗaukakar Allah Uba." (Filibbiyawa 2:10).
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.