Luz de Maria - Kada ku jira

Ubangijinmu ga Luz de Maria de Bonilla a kan Oktoba 19, 2020:

Myaunatattuna ƙaunatattuna: 'Ya'yana ba sa rashin imani yayin fuskantar mugunta. Waɗanda ke Mya MyaNa waɗanda suka haɗu da mugunta kuma waɗanda abin ya mamaye su suna da fuskokin da aka rufe da baƙin ciki da lalata. 'Ya'yana suna ganina kuma suna ji na kamar na yi nisa, ba don na juya ba, amma saboda ba su neme ni ba, sun ƙi Ni, suna ɗaukan ni na daɗe da kuma tsufa. Sun canza Hadisin ne don suyi shi na duniya ba na ruhaniya ba… Hankali!

Duk abin da yake nufin tuba duniya da jiki suna ƙinsa. Iblis yana neman yadda zai haifar da tsoro a cikin Mutanena don su bar Ikklisiyoyi na, don haka ya nisanta su, ba zasu iya karbar Ni ba. Tarihin Al'ummata ana sake maimaitawa a wannan lokacin da suke rayuwa cikin rashin tabbas, rashin imani, nuna halin ko-in-kula, haɗama da rashin tsaro, kuma ana gurbata Kalma ta don in miƙa ku ga Iblis.

Kada ku jira siginonin da aka sanar don canzawa: alamun suna nan gabanka kuma baku san su ba. Kuna jiran panorama na wasiyyata don nuna lokaci, amma duk da haka wannan shine inda kuka riga kuka sami kanku.
 
Mutanena suna yin wa'azi tare da ayyukansu da ayyukansu ga waɗanda ba su san Ni ba. Suna ɗaukar gurasar Maganata zuwa gare su, suna koya musu saboda kada a yanke musu hukuncin kisa, masu ɗauke da mugunta, don haka da ƙarfin zuciya su ba da ƙarfi ga dabarun Iblis. Amintattu na da tabbacin zan taimake su. Mahaifiyata Mai Albarka tana mai da hankali ga roƙonku kuma Myungiyoyin Mala'iku na sun sha gaban waɗanda na nawa ne, ba don kada su wahala ba, amma don kada su rasa Imani ko Rai Madawwami. Duniya ta wulakanta su, kuma sun raina su, kuma masu mulki suna yin shiru game da su, har da waɗanda ke kula da Cocin My Hajj.
 
Tattalin arzikin duniya yana kai wa ga rugujewar tattalin arziki, [1]Daga Luz: Rushewar tattalin arziki: karanta… don haka masu karfi za su fara aiki, suna zargin juna, har sai yaki ya fara a tsakanin zargin, kuma kamar wata cuta mai yaduwa za ta yadu daga cibiya zuwa hukuma, ba ta kyale Ikklisiya ta ba.
 
Wannan shine lokacin yaƙin Iblis da Haske… Rana zata zama dare dare kuma yini… (gwama Amos 8: 9). Kuna dagewa kan cewa kun daɗe kuna jiran cikar Annabce-annabce, amma duk da haka ba ku shirya ba… Sa'ar da mutum ya kawo wa kansa tana zuwa gare ku ba tare da wani cikas a kan hanyarta ba. Don haka ni da mahaifiyata muna neman addu'arku don abin da za a iya ragewa ya ragu, kuma abin da ba a rage shi da nufin Allah ba zai zama abin gicciye ga Mutanena don su tuba.

Yi addu'a, yara, kuyi addu'a, wata cuta tana tattara ƙarfi kuma zata bazu.

Yi addu'a, yara, kuyi addu'a don Amurka. Obfuscation zai bayyana abin da aka ɓoye kuma mutane zasu firgita, suna haifar da hargitsi da mutuwa.
 
Ku yi addu'a, ya ku 'ya'yana, ƙasa za ta ci gaba da girgiza, [2]Daga Luz: Girman ofasa: karanta… kiran mutum zuwa ga tuba. Yawancin ƙasashe inda Mahaifiyata ta bayyana zasu girgiza ƙwarai. Ina kiran ku musamman da kuyi wa Mexico addu'a inda wasu daga cikin shugabanninta suka gabatar da sharri, suna ba da wannan Al'umma ga Iblis.

Yi addu'a, Ya ku 'ya'yana, ku yi addu'a. Gabas ta Tsakiya tana shirin zama mai faɗa da ƙarfi.

Addu'a 'Ya'yana, suyi addu'a. Tunanin waɗanda suka halarci yaƙe-yaƙe na baya an saita su. Halin Iblis yana hangen tashin hankali da ke zuwa ga dukkan bil'adama.
 
'Ya'yana, Ya ku mutanena: Ba na son ku kasance cikin nutsuwa, amma cikin yanayin faɗakarwa, a shirye don juyowa. Abinda na Tsarkakakku shine ake zaba cikin al'ummomi daga cikin talakawa da masu sauƙin kai, cikin waɗanda suke da Imani na gaske. Iblis yana zuwa da dabaru don ya sa ku fada cikin alfarwarsa; kasance da tawali'u kuma mai hankali don kada ya ɓata muku rayukanku. Da yawa ana kiransu, kaɗan ne zaɓaɓɓu. ” (Mt 22: 14)

Yi addu'a cikin lokaci da lokaci, sanya shaidar kasancewar 'Ya'yana cikin aikin yau da kullun. Kadaita tare da Ni, nemi mafaka a cikin Tsarkakakkiyar Zuciyar Uwata: "Sarauniya da Uwargidan ƙarshen zamani, sun fizge ni daga kangin mugunta."

Na albarkace ku. Ina Son Ku.

Ka Yesu

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 
 
Sharhi daga Luz de Maria

'Yan'uwa maza da mata:
 
Zamani suna ta da wuya kuma dukkan al'amuran suna tafiya zuwa ga cikawar Wahayin da Ubangijinmu ya sanar, Uwarmu mai Albarka da kuma Saint Michael Shugaban Mala'iku - watakila ba tare da hanzarin da wasu zasu so ba, amma kar mu manta da cewa cika adalci Annabta ɗaya zata fid da sauran su: wannan sarka ce wacce idan ta fashe sai komai ya fita. Muna buƙatar kusantar cika abin da ake buƙata a ruhaniya daga gare mu, saboda maƙiyin rai yana cikin kwanto ga mutum, fiye da koyaushe.
 
Abin da Ubangijinmu ƙaunatacce yake gaya mana a bayyane yake: "Ba na son ku zama marasa nutsuwa", saboda rashin nutsuwa yana sa hankalinmu na zahiri da na ruhaniya ya rasa cibiyar da ke Kristi kuma ya jefa su cikin baƙin ciki, damuwa, cikin rashin shawara, kuma waɗannan jihohin na iya zama abin tuntuɓe ga wasu. Bari mu tuna cewa samun rai madawwami yana da wuyar gaske: yana buƙatar juriya, yayin da Rai madawwami zai iya ɓata nan take.
 
Yanayin faɗakarwa na ruhaniya shine zaman lafiya, Imani, Fata da Sadaka ga kai da kuma ga maƙwabcinmu. Mun sani cewa mu halittun Allah ne, amma ba cikakke ba tukuna.
 
Ubangijinmu ya gaya mani:
 
“Kasance cikin yanayin faɗakarwa ta ruhaniya domin kuyi tafiya a Hanyata da kwanciyar hankali mafi girma. Waɗanda suke a faɗake sun daina ɓata mani rai saboda haka, saboda sanin ƙanƙantar su, ba sa kusantar gazawa ga Myauna ta; haka nan ba sa karbar matsayin alkali. ”
 
Amin.

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.