Luz de Maria - Yi Gyara Yau

Ubangijinmu ga Luz de Maria de Bonilla a kan Oktoba 28th, 2020:

Aunatattuna Mutane: Ku karɓi albarkata, ku zauna a cikin Zuciyata mai ƙauna. A ƙarshen watan da aka miƙa wa ƙaunataccen kuma addu'ar roƙo na Holy Rosary, Nufina ne cewa a Matsayin Geneabila ya kamata ku rama abin da aka ƙi, bidi'a, tsarkakakku, laifofi da ƙin yarda da abin da kuka ƙi Divaunar Allah da sun yarda da Iblis da makircinsa, ta yadda yake jawo aljannu zuwa Duniya.

Farawa daga sa'ar farko ta Oktoba 31st, ya kamata ku haɗa hannu cikin ruhaniya, kuma ku haɗa kan duniya baki ɗaya a cikin zuciya ɗaya, ya kamata ku fara yin addu'ar Mai Tsarki Rosary wanda aka sadaukar domin Mahaifiyata Mai Tsarki Mafi Girma a matsayina na mai roƙon ɗan adam a gaban Allah na. 

Wannan kwanan wata musamman an ba wa Shaidan mabiyansa ta hanyar tsafi da kuma sadaukar da kai na mutane, kuma ya zama wajibi mutanena kada su kasance masu wuce gona da iri, suna fuskantar waɗannan ayyukan aljannu; ya kamata dukkan mutanena da ke hade su ba da soyayya, imani, bege da sadaka, don haka rundunar mugunta ba za su rufe duniya da muguntarsu ba. 

Myaunatattuna Mutane: dabarun mugunta suna kai hari ga raunannun mutane, yana haifar musu da aiki cikin jagororin da maƙiyin rai ya tsara. Mutanena ba su da biyayya, suna ba ni izini, suna watsi da Ni kuma suna fuskantar Ni, suna ɓata Maganata, suna sa Mutanena su miƙa wuya ga tsarin duniya wanda ya riga ya kafu kuma Shaiɗan ke mulki.

Alummata, bil'adama na ɗokin samun yanci, wanda ya rasa, ya tsunduma kansa cikin dogaro da umarnin mashahuran duniya waɗanda ke jagorantarku cikin rikici na ruhaniya, tsanantawa, cututtukan da mutum ya shawo kansu, cikin azabar ƙiyayya tsakanin al'ummomi, da cikin ridda daga Imani.

Ku yi addu'a, ya ku mutane na, ku yi addu'a; Mikiya zata girgiza saboda harin abokan adawar ta.

Ku yi addu'a, ya ku mutane na, ku yi addu'a; duniya za ta girgiza a cikin zobenta na wuta: Puerto Rico da Jamhuriyar Dominica za su sha wahala.

Yi addu'a, Mutanena: Turai ba mallakar ta Bature bane, ana mamaye ta daga ciki.

Ku yi addu'a, Ya ku mutane na, ku yi addu'a: Za a tsarkake Mazugi na Kudu.

Yi biyayya ga umarnin Uwata; za a ci nasara da cutar, amma ba kafin a tatata bil'adama ba. Ci gaba da yin biyayya da gaskiya domin Imaninka ya zama mara girgiza. Ba ku kadai ba; Ina kiyaye ka idan baka bar ni ba.

Kaunar Uwata, Mahaifiyar ka; kira ta, yana cewa:

SARAUNIYA DA MAHAIFIYAR LOKUTAN LAHIRA,
KA FITAR DA NI DAGA CIKIN MUTANE NA SHARRI.

Ni Mafaka ce ta Jama'ata. Ku zo wurina.

Ka Yesu

HIL MARY KYAU MAGANA, KADAI TARE DA SIN
HIL MARY KYAU MAGANA, KADAI TARE DA SIN
HIL MARY KYAU MAGANA, KADAI TARE DA SIN 

Sharhi daga Luz de Maria

'Yan'uwa maza da mata:

Belovedaunataccen Ubangijinmu Yesu Kiristi ya yi mana gargaɗi da gaggawa game da haɗarin da ke ƙaruwa ga ɗan adam kuma ya mai da shi ya zama yar tsana ta mugunta, wacce ta shirya aiwatar da dabararta ta yadda 'yan Adam za su zama ganima ga maƙiyin Kristi ba tare da lura da hakan ba. Humanityan Adam da ke adawa da Mafi Tsarki Mai Tsarki shine ɗan adam wanda yake fuskantar wahala da lalacewa. An kira mu zuwa ga yin addu'a da yin fansa; wannan Kiran na Ubangijinmu Yesu Kiristi bai kamata ya zama ba sananne ba ko kuma a ɗauke shi da sauƙi a cikin irin wannan lokacin na rikice-rikicen duniya. Bari mu shiga Kira don gyarawa da yin addu'a ga Mai Tsarki Rosary, musamman game da duk ranar 31 ga Oktoba.

Kada mu ja da baya: bari mu kasance halittun Imani.

Amin.

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.