Luz - Ba ku da bangaskiya

Mafi Girma Budurwa Maryamu zuwa Luz de Maria de Bonilla ranar 20 ga Yuni:

Masoya 'ya'yan Zuciyata,

Ina muku albarka kuma ina son ku da ƙauna ta har abada. 'Ya'yan Ɗan Ubangijina: Yana da gaggawar ruhaniya a gare ku ku canza ayyukanku da halayenku domin ku zama kamar Ɗana na Allahntaka. Yin aiki da halin duniya yana kusantar da kai ga Iblis, domin kana iya faɗawa cikin tarkonsa. Halin ɗan adam yana ƙoƙarin ɗaukaka girman ɗan adam [1]Akan girman mutum:, don ɗaukaka aikin mutum, da bayyana kansa, kuma wannan yana kai ɗan adam ga girman kai da son duniya.

Yaran ƙaunatattu: Canje-canje a duniya suna faruwa da sauri a wuri ɗaya da wani. Wadannan al'amura da sauran wadanda ba a taba samun su ba alamu ne na kusancin manyan al'amura ga bil'adama. Yanayin yana tafiya da sauri kuma yana ba mutane jinkiri. Wannan zai ƙara ƙaruwa, ya zama dalilin ƙaura a wasu wurare a duniya.

'Ya'yan ƙaunatattu: Ba ku da bangaskiya [2]Akan imani:; kana bukatar ka zama sama fiye da na duniya. Ka dogara ga uzuri na Ubangiji, amma ka fara tuba daga ayyukan zalunci da ayyukanka. Duniya na ci gaba da gabatar da girgizar kasa, ta haka ne ke sanar da cewa bil'adama na gabatowa abin da ke zuwa.

Yi addu'a, 'ya'yan Triniti Mafi Tsarki, ku yi addu'a: canji na ruhaniya da shirya kanku na zahiri na gaggawa. Kada ku bar wannan don gobe.

Ku kasance halittu masu kyau: ba da damar rarraba waɗannan roko kafin lokaci ya kure.

Yi addu'a, 'ya'yan Triniti Mafi Tsarki. Yi wa Jamus addu'a, za ta sha wahala sosai; Hamburg da Berlin za su fuskanci mummunar azaba ta yanayi.

Yara, Amurka ana gwadawa; za a yi rashi mai tsanani, ina yi muku gargaɗi. Aminta, ku yi imani, kada ku yanke ƙauna, amma kada ku bi - maimakon yin addu'a da zuciya. Kada ku bijire wa Ɗana na Allahntaka, ku zo gareni lokacin da kuke buƙata na. Yi addu'a ga Mala'ikan Aminci [3]Wahayi game da Mala'ikan Aminci:. Ka tambaye shi ya taimaka daga yanzu! Ku ci gaba da zama masu tawali'u, gama daukaka ta masu tawali'u ce.

Yi addu'a, yara. Kayi addu'a akan kowanne dan'uwanka.

Ku kasance masu gaskiya cikin ayyukanku da halayenku; ku kasance halittu masu kyau. Albarkata tana tare da kowannenku. Kasance da bangaskiya da ƙarfi na ruhaniya don ci gaba. Kuna iya yin komai cikin Almasihu wanda yake ƙarfafa ku [4]cf. Phil. 4:13. Cikina zai ba ka haske wanda zai ƙarfafa ka, kuma a cikinsa, zan ba da mafaka ga 'ya'yana. Ka yi zaman lafiya, kada ka yanke ƙauna, gama za ka sami ɗaukaka a sama da kowace nasara a kan girman kai na ɗan adam. Ina son ku, yarana, ina son ku.

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Sharhin Luz de Maria

’Yan’uwa, za mu iya ganin yadda kowane saƙo yake ƙaruwa sosai, yana ba da cikakken bayani game da abin da ke zuwa domin mu girma a ruhaniya. Tawali'u wajibi ne a wannan mataki na wanzuwar mu. Mahaifiyarmu ta bar ni in ga hangen nesa:

Na ga wahala da yawa a duniya: rana, abokiyar ɗan adam, tana kan iyakar aikinta, tana fitar da zafi mai zafi zuwa ƙasa, kuma matakin ruwan teku yana tashi ta bakin teku. Na ga mala'ikun Ubangiji suna addu'a da kuma yiwa Almasihu sujada a cikin Sacrament mai albarka na bagadi, suna kare ƙasashe, bakin teku, da birane.

'Yan'uwa, wannan ba lokacin yanke kauna ba ne, sai dai na imani da addu'a da aiki, domin mutanen da suka yi kuka ba za a bar su ba.

Amin.

 

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.