Luz - Matasan Sun Fadi

St. Michael Shugaban Mala'iku zuwa Luz de Maria de Bonilla a ranar 13 ga Yuli, 2021:

Ya Childrena Childrenan Childrena ofan Allah: Da sunan Mafi Tsarki na Triniti da kuma na Sarauniyarmu da Mahaifiyarmu, ina miƙa maku wannan lokacin na jinƙai no Kirkirar abubuwa sabanin Dokar Allah suna jan mutane zuwa rami mara matuƙa. Wasu daga waɗanda aka zaɓa don hidimar Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kiristi ba sa yin addu’a kuma suna ba da kansu ga hulɗar zamantakewa [kafofin watsa labarai]. Wannan, tare da mugayen tunani, yana kai su ga fadawa cikin mummunan halin da shaidan ke jin daɗin sa.

Matasa, a cikin rashin biyayya duka, sun faɗo cikin cikakkiyar ƙawa inda aka binne ƙima don kada a san su. Ganin imani da Allah a matsayin wani abu na da, na ƙarya da ƙyama zai jawo rashin lafiya ga matasa, taɓa su ta wata hanya don su gyara. Duk da haka, wasu za su gwammace ɓata ga yarda cewa suna rayuwa cikin mugunta. Kiɗan matasa bai dace ba; maganganunsu na cin mutunci ne ga Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Almasihu da kuma Sarauniyarmu da Uwarmu. Aunatattuna Mutanen Sarkinmu da na Ubangijinmu Yesu Kiristi: Muguwar dabara ta manyan mutane ta ci ribar daga tunanin ɗan adam. Ya sayar da su, ta hanyar fasaha, "nishaɗin" da ake buƙata don rashin aminci a cikin gidaje kuma ya haifar da yara waɗanda ke dogara da ilimin halayyar su a kan gwaraza masu nasara waɗanda ba su da mutuncin ɗan adam.

Iyayya ga amintattun wakilan Ubangijinmu da Sarki Yesu Kiristi na haifar da fitina, rashin tsoron Allah Mai Tsarki, na wasu bishof da firistoci a cikin Vatican, don haka ya sa Ikilisiyar Ubangijinmu da Sarki Yesu Kristi su bi ta cikin Jinin shahidai. Kada ku ji tsoro: an adana ɗaukaka ga masu aminci ga Triniti Mai Tsarki da Sarauniya da Uwar mu.

Fitar da Maganar Allah cikin gaggawa, ba fasawa ba tare da tsoro ba; ba da komai don 'yan'uwanka maza da mata su ji Maganar Allahntakar. Yanzu ne lokaci!

Willasa za ta girgiza da ƙarfi wuri ɗaya da wani. 'Yan Adam za su haɗu cikin tsoro, suna kallon sama…. Dalilin tsoran zai fito ne daga sararin duniya.

Mutanen Allah: Ku yi addu'a da zuciya ɗaya. Girma cikin ruhaniya a cikin tsakiyar halakar ruhaniya da yawa. Ba ku kadai ba: ci gaba da addu’a babu gajiyawa domin ceton rayuka. A wannan lokacin waɗanda suke haske kuma suna ba da haske ga 'yan'uwansu maza da mata za su sami ƙarin haske daga Ruhun Allahntaka. Wadanda suke duhu zasu sami karin duhu. Cutar ta ci gaba. Mutanen Allah, kada ku yi rauni. Thearin Triniti Mai Tsarki, da Sarauniyarmu da Mahaifiyarmu da Legungiyoyin Sama na sun ƙarfafa ku, waɗanda ke hidimar mutanen Allah.

Rahama! Wannan shine lokacin jinkai. Gane abin da kake; canza cikin abin da ya kamata ka kasance kuma ba a daɗe ba. Zana daga Ruhu Mai Tsarki kayan da ake bukata don ku zama halittun da Loveaunar Allah ke ciyar da ku. Ku ɗauki Rahamar Allah don ku iya fuskantar muguntar da ke damun Ikilisiya. "Za su bugi makiyayi, tumakin za su watse" (Mt.26: 31). Kasance mai hankali! Ku shirya sosai gwargwadon iko kuma ku raba wa 'yan'uwanku maza da mata da ba su da shi, don su shirya kansu. Yi hankali: ɗan adam zai shiga cikin tsoro kuma abinci zai ɓace. Yi hankali: raba tare da waɗanda ba su da shi don kaɗan kaɗan su iya yin tanadin da ake bukata. Kada ku jira hargitsi, jira shi. Kada ku ji tsoro: duk wanda ya rayu cikin imani, cikin bangaskiya zai dawwama kuma cikin bangaskiya zai tsira. 

Takobi na ya shafi nahiyoyi: kada ku ji tsoro. Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kristi suna tare da Mutanensa. Masu albarka ne wadanda suka sami ceto ta wurin Bangaskiyarsu. Kiyaye Mahaifiyarmu ƙarƙashin shawarwarin Uwargidanmu na Dutsen Karmel (Yuli 16). Na albarkace ku. Da Jinin Sarkinmu da na Ubangijinmu Yesu Kiristi na rufe ku. Kada ku ji tsoro: ba ku kadai ba ne.  

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba 

Sharhin Luz de Maria

'Yan'uwa maza da mata: Kamar yadda ƙaunataccen ƙaunataccen Mika'ilu Shugaban Mala'iku ke gaya mana, mun sani cewa lokutan zalunci sun riga sun tabbata akan Mutanen Allah. Wannan ba ya faruwa ba tare da haifar da tsoro ba, amma muna bukatar mu tuna cewa ba mu kaɗai muke ba, ba mu kaɗai ba, Kristi yana tare da Mutanensa. Kristi yazo ya sadu da mutanensa. St. Mika'ilu Shugaban Mala'iku ya faɗi wasu kalmomi a gare ni yayin kiransa, kuma waɗannan sune: “Waliyyan wannan lokacin ba za a tashe su zuwa bagadin hadaya ba. * An ɗauki ɗan adam da wasa karbar Maganar daga Sama; ba ta yarda da shi ba, ba ta mai da shi nasa ba, ba ta taskace shi ba. Ta yaya za su yi baƙin ciki saboda shi! ” 'Yan'uwa maza da mata, muyi kauna cikin Ruhu da cikin Gaskiya. Amin.

* "Waliyyan wannan lokacin ba za a tashe su zuwa bagadi ba" wataƙila yana nufin cewa ba za a tashe su zuwa "ɗaukakar bagaden ba," watau ba za a yi musu rauni ba ko kuma a ɗauke su kamar St Faustina da sufaye na baya; a cikin mahallin, ya bayyana sarai cewa St. Michael yana magana ne game da annabawan zamani waɗanda saƙonnin da Ikilisiyar ke watsi da su.

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.