Manuela - Yi kamar yadda na ce!

Yesu ya Manuela Strack a kan Agusta 30, 2023 yayin Mass: 

Bayan karbar Eucharist Mai Tsarki, Mai Tsarki Mai Tsarki ya bugi sau goma a cikin bakina kamar zuciya. Na ji muryar Ubangiji: Ni ne Ubangiji Allahnku, Ina so ku kiyaye umarnaina. Duk wanda yake ƙaunata yana kiyaye umarnaina. Zuciyata ta buga sau goma - sau ɗaya ga kowace Umarni.

Jariri Yesu zuwa Manuela Strack a kan Agusta 25, 2023 sama da "Maria Annuntiata" da kyau a Sievernich (Jamus) tare da yara da yawa.

Ina ganin wani katon ball na haske na zinare, tare da kananan kwalabe na haske guda biyu. Suna shawagi bisa mu a sararin sama kuma wani haske mai ban mamaki ya riske mu. Muna kamar an nutsar da mu a cikin wani fan na haskoki. Sarkin Rahma ya fito daga wannan haske. Yana sanye da kambi mai girma na zinariya da riga da alkyabbar Jininsa mai daraja. Tufafin da alkyabbar an yi musu ado da buɗaɗɗen furanni na zinariya. Ubangiji yana da gashi baƙar fata da launin ruwan kasa da idanu shuɗi. A hannun damansa yana dauke da wata katuwar sandar zinare. A hannun hagunsa akwai Vulgate, yana haskakawa. Kwallaye biyu yanzu sun buɗe kuma mala'iku biyu sanye da fararen riguna masu sauƙi sun fito.

Sun durƙusa a gaban Yesu Jariri, Sarkin jinƙai, kuma suna raira waƙa: Misericordias Domini in aeternum cantabo. Zan raira waƙoƙin jinƙai na Ubangiji har abada abadin. Sarkin Rahma ya matso ya ce:

Ya ku abokai, ku yi murna! Ina tare da ku, ina kuma albarkace ku: cikin sunan Uba da Ɗa - Ni ne Shi - da na Ruhu Mai Tsarki. Amin!

Ina gaishe da yara musamman! [1]Bayanan sirri: akwai yara da yawa a bakin rijiyar. Mafi tsarkin zuciyata na tare da su. Ashe, ku kuma ba ’ya’yan Uba madawwami ba ne? Yana da matukar muhimmanci ku ƙaunaci yara kuma ku girmama su. Musamman girmama wanda ba a haifa ba. Kada ka hana su hakkin rayuwa! Yara ba 'ya'yan mutum ba ne kawai. Su ma ’ya’yan Aljanna ne!”

Ubangiji ya ba mu umarni game da Gidan Rahma [2]Sama ta nema a watan Nuwamba 2021 don maraba iyaye mata da yara da al'umma suka ƙi.. Yanzu Vulgate ya buɗe kuma na ga Bisharar yau: Mt. 22:36-37: Malam, wace doka ce mafi girma a cikin Attaura? Yace masa [3]Maimaitawar Shari'a 6: 5: Ka ƙaunaci Ubangiji Allahnka da dukan zuciyarka, da dukan ranka, da dukan azancinka.

Shafukan Vulgate sun ci gaba da juyawa kuma Ubangiji ya ce: Ƙauna a gare Ni, Ubangijinku da Mai Ceton ku, ƙauna ga Uba Madawwami, yana da mahimmanci. Dubi yadda Uban yana ƙaunar ku, yadda nake ƙaunar ku. Ba zan zo wurin tumakina ba? Ina so in ta'azantar da ku da kuma shimfiɗa ku a cikin Mafi Tsarkin Zuciyata, yayin da kuke shimfiɗa 'ya'yanku.

Yanzu, na ga a cikin Vulgate nassi Ayuba 24:1: Ashe, ba lokuttan hukunci ba ne da Ubangiji Maɗaukaki ya tsara? Ashe, amintattunsa ba sa ganin kwanakin shari'arsa? Sarkin Sama yana cewa: Ina ba ku maganata, kuma ina yin haka gungu-gungu, gama ni ne Ubangiji. Tun da yake ni ne Ubangiji, ba wanda zai iya gane ni sarai! An ba ku wannan don tawali'u. Ina son ku da dukan Zuciyata, da dukkan mafi tsarkin zuciyata! Sarkin Rahma yana sanya sandar sa a cikin zuciyarsa, kuma ta zama kayan aikin yayyafa jininsa mai daraja. Ya albarkace mu da Jininsa mai daraja kuma Ya yayyafa mana: A cikin sunan Uba da Ɗa - Ni ne Shi - da na Ruhu Mai Tsarki. Amin.

Albarkarsa tana bisa mu duka, da kuma kan wasiƙun da ke rijiyar da ke ɗauke da nufin addu’a musamman waɗanda suke tunaninsa daga nesa. Ubangiji ya zo kusa da Manuela.

M: "Don Allah matso, Ubangiji."

Ubangiji ya sake zuwa kusa da M., ya mika mata hannu ya ce: Uba madawwami yana ƙaunar sa lokacin da kuka kira shi a matsayin 'ya'yansa kuma ku yi addu'a gare shi cikin ramuwa. Tare da ƙauna da tawali'u za ku iya rage azaba. Yi kamar yadda na ce! Sadarwa ta sirri ta biyo baya game da rawanin mutum-mutumi na St. Mika'ilu Shugaban Mala'iku a wannan Satumba mai zuwa.

Sarkin Rahma yana cewa: Ina so in yi magana da magajina, firistocina, ƙaunatattun ƴaƴan uwata Mafi Tsarki. Ku albarkaci mutane a wannan lokaci na tsanani! Ku albarkaci [da] ƙaunata a wannan lokacin! Ni'imata tana kore mugunta a wannan lokaci, domin idan kun yi albarka, na sa albarka! Don haka ku kyautata kuma ku yi albarka, don kada mugunta ta yaɗu a wannan lokaci. Ka kasance da aminci gareni! Dukanku kuna cewa "Serviam" [Zan yi hidima]!

Dukanmu muna kuka, "Serviam!"

Jariri na Allahntaka Yesu yana magana:

Duba, ni da kaina a cikin sacraments! Suna da tsarki domin ni mai tsarki ne. Ni ne aka ba ku su domin in sadu da ku a sama, cikin mulkin Ubana.

M: “Serviam, Ubangiji, Bautawa!”

Sarkin Rahma yana cewa: Yi addu'a da yawa cewa duniya, za a kiyaye duniya daga mugunta! Ku yi murna, gama ina tare da ku! Amin!

Sarkin Sama yana so mu yi addu’a: "Ya Yesu na, ka gafarta mana zunubanmu, ka tsare mu daga wutar jahannama, ka kai dukkan rayuka zuwa Aljanna, musamman ma wadanda suka fi bukatar rahamarka. Amin." Sai yaron Ubangiji yayi mana bankwana yana cewa Adiyu!

M: "Lafiya, Ubangiji!"

Sarkin Rahma ya koma cikin haske. Yayin da mala'iku ke komawa cikin haske, suna raira waƙa:

Agusta

St. Michael Shugaban Mala'iku zuwa Manuela Strack a ranar 15 ga Agusta, 2023: 

A cikin sararin sama, babban ƙwallon haske na zinare da ƙaramin ƙwallon haske yana shawagi a samanmu. Wani haske mai ban mamaki yana haskaka mana. Babban ball na haske ya buɗe, na ga St. Mika'ilu Shugaban Mala'iku yana fitowa daga hasken yana saukowa zuwa gare mu. Saint Mika'ilu Shugaban Mala'iku yana sanye da fararen sulke da sulke na zinariya. Ƙananan ƙwallon haske ba ya buɗewa, duk da haka. Saint Michael ya ɗaga takobinsa zuwa sama ya ce: Barka da Deus! [Wane ne kamar Allah?] Allah Uba, Allah Ɗa, da Allah Ruhu Mai Tsarki ya sa muku albarka. Amin.

A kan garkuwarsa ana iya ganin giciye ja.

Ina zuwa gare ku cikin abota! Ku ɗauki ƙaunar Ubangijina Yesu Kiristi a cikin zukatanku. Kada ku bar Shaidan ya duhuntar da zukatanku. Tsaya da ƙarfi! Ku ɗauki Kalmar Allah a cikin zukatanku, ba a kan leɓunanku kaɗai ba.

Mika’ilu Shugaban Mala’iku ya ce in gaishe da wani firist. Sadarwa ta sirri tana zuwa. Sama da takobin Shugaban Mala'iku Mika'ilu, Littafi Mai Tsarki, Vulgate, ya bayyana a cikin haske mai haske. Ya haskaka mana. Sama da Vulgate akwai giciye na zinariya tare da Ubangiji mai rai akansa. Shima ya haskaka mana.

Manuela: "St. Mika'ilu, na yi maka addu'a ga dukan marasa lafiya, don zaman lafiya a duniya, ga dukan nufinmu a nan. Kun kuma san cewa na zo da wasu niyya tare da ni”.

Littafi Mai Tsarki ya buɗe kuma na ga ɗan rubutu, Ezekiel 7:22-24: Zan kawar da fuskata daga gare su, Domin su ƙazantar da wurina. masu tashin hankali za su shiga cikinta, su ƙazantar da ita. Yi sarkar! Gama ƙasar tana cike da laifuffuka masu zubar da jini; garin cike yake da tashin hankali. Zan kawo mugayen al'ummai su mallaki gidajensu. Zan kawar da girmankai na masu ƙarfi, Za a ƙazantar da wurarensu masu tsarki.

Mika’ilu Shugaban Mala’iku ya matso kusa da ni da takobinsa. Sai ya dora takobinsa a kafadata.

M: “Ya kai St. Mika’ilu Shugaban Mala’iku, menene wannan? Kin san ni mace ce.”

Mika’ilu Shugaban Mala’iku ya yi cikakken aikin jaki ya ce: Wannan jakin sama ne. Kuna karɓa don duk waɗanda suke yin addu'a da dukan zuciyarsu don Ikilisiyar Mai Tsarki, ta wurin Jinin Mai Girma na Ubangijina Yesu Kiristi. Kasance da ƙarfi da aminci! Jinin Ubangijina mai daraja shine cetonka. Kun san ni ne jarumin Jinin daraja. Jarumin kaunar Allah!

Yanzu ƙaramin ƙwallon haske yana buɗewa. Saint Michael ya ce: Ba ni kadai ba!

Yanzu wata matashiya sanye da sulke ta fito daga wannan karamar kwallon haske.

M: “Ubangiji, kai da kake a saman gicciye cikin sama, wane ne shi? Wane ne, St. Mika’ilu Shugaban Mala’iku?”

Saint Michael ya ce: Wannan [St.] Joan na Orleans.

M: "Yarinya ce sosai!"

Mika’ilu Shugaban Mala’iku yana cewa: Ubangiji ya sanya ta a gefenku. Za ku fahimci wannan a lokuta masu zuwa. A Faransa, ina tare da ita. Ita ce za ta zama mai ba ku shawara. Musamman a lokacin wahala da Ikilisiya mai tsarki.

M: “St. Mika'ilu Shugaban Mala'iku, don Allah ka albarkaci rosaries! Joan, ka kasance mai kyau har ka albarkaci rosaries! "

An albarkaci rosary ɗinmu daga Shugaban Mala'iku Mika'ilu da St. Joan. St. Joan yana magana da Faransanci kuma yana so ya gaya mani wani abu. Abin takaici, ba zan iya cikakkiyar fahimtarta ba. Abin da na fahimta shi ne “… toi, fleur de lys rouge,…” [“you ja lily”]. Mika’ilu Shugaban Mala’iku ya ce St. Joan zai sake magana da ni daga baya. Zata sake bayyana.

M: “Saint Mika’ilu Shugaban Mala’iku, ka kiyaye mu daga yaƙe-yaƙe, da mugunta da wahala, ina roƙonka.”

Mika’ilu Shugaban Mala’iku ya dube ni sosai ya ce: Lokutan suna zama masu tsanani. Yi addu'a da yawa! Yi addu'a ga Jinin Ubangijina mai daraja. Nemi fansa a gaban Uba Madawwami. Menene Deus? (Wane ne kamar Allah?) Ubangiji yana son ku [jam'i] da yawa! Tabbatar da wannan! Barka da zuwa!

Mika'ilu Shugaban Mala'iku ya dawo cikin haske, tare da ɗan ƙaramin Joan. Suna bace.

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 Bayanan sirri: akwai yara da yawa a bakin rijiyar.
2 Sama ta nema a watan Nuwamba 2021 don maraba iyaye mata da yara da al'umma suka ƙi.
3 Maimaitawar Shari'a 6: 5
Posted in saƙonni.