Luz - Ruwa Zai Bayyana Nan da nan Tare da Babban ƙarfi…

Sako daga Mafi Tsarki Budurwa Maryamu to Luz de Maria de Bonilla a ranar 22 ga Oktoba, 2023:

Masoya 'ya'yan Zuciyata; Yara, yadda nake son ku, yadda nake son ku! Kirana na musamman ne. Ina so kowane ɗayanku ya albarkaci kanku ta wurin sanin lokacin ruhaniya da kuke rayuwa a ciki. Ta haka ayyukanku da halayenku za su kasance daidai da na ɗan ɗan Allah na gaskiya, kuma a lokaci guda, za ku albarkaci 'yan'uwanku maza da mata. (Litafin Lissafi 6:24-26; Luk. 6:28)

Yara, haɗin kai na ɗan adam yana da gaggawa; kafin yayi latti.

Yi addu'a ga marasa laifi a duk faɗin duniya; cewa ba za a azabtar da su ba ko kuma su zama ganimar yaƙi.

Za ku yi mamakin tashin hankalin waɗanda ke yaƙi a wajen ƙasashen da ke yaƙi: ’yan Adam za su sha fama da hare-hare. Ku dauki roko na da muhimmanci; ku kasance a faɗake a cikin majami'u - tsanantawa marasa tausayi [1]Game da zalunci: suna farawa. Yaƙi zai yaɗu kuma yawancin 'ya'yana za su faɗa cikin mugunta, suna zaɓar hanya mai sauƙi da nufin kada a tsananta musu. Ku ɗauki abin da ke faruwa da gaske; ta'addanci yana kai ku a matsayin ganima [2]Ta'addanci: a duk duniya. Ku yi hankali, ku ci gaba da addu'a da ramuwa, kuna karuwa cikin bangaskiya, ku ƙarfafa bangaskiyarku, ku ƙara haɗa kanku ga Ɗana na allahntaka.

Yara, sararin sama zai haskaka sakamakon wani tauraro mai wutsiya; yi addu'a mai tsarki Rosary.

Kuna cikin mawuyacin lokaci ga dukan bil'adama; wadannan lokuta ne na cikar ayoyina. Mugun halin ’ya’yan Ɗan Allah na yana kawo zafi. Ruwa zai bayyana ba zato ba tsammani tare da karfi mai girma, yana haifar da mummunar lalacewa, yana jagorantar ku zuwa tsoro daga lokaci guda zuwa gaba.

Kaunatattun ’ya’yana na Allahntaka da na tsattsarkar zuciyata, hadin kai da dana Allahntaka yana da mahimmanci a gare ku domin ku ci gaba da mai da hankali ga kiran Allah. Ku kasance masu halitta nagari, ku tsare kanku cikin yanayi na alheri, domin albarkar Allah ta ci gaba da zubo muku. Aminta da kanku ga Ɗan Ubangijina shine matakin da ya kamata ku ɗauka yanzu! Ci gaba da ƙoƙari don tuba da rayuwa neman zama mai tsayi da tsayi a cikin yanayin alheri. Na albarkace ku, kuma ina kiyaye ku; Kada ku ji tsoro, amma tuba [3]Canzawa:. Kada ku ji tsoron waɗanda za su iya kashe jiki kawai, amma ba rai ba; a maimakon haka ku ji tsoron wanda zai halakar da rai da jiki a cikin wuta [4]Akan samuwar wuta:. (Mt. 10:28). Ku kasance halittu masu kyau, kuma wannan Uwar za ta kula da ku da hannunta. “Yara ƙanana, kada ku ji tsoro; ni bana nan wacece Mahaifiyarka?”.

Ina muku albarka, ina son ku.

Uwar Maryamu

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 

Sharhin Luz de Maria

'Yan'uwa maza da mata,

Wannan roko na Mahaifiyarmu Mai Albarka tana nuna mana soyayyar uwa mara iyaka a gare mu, 'ya'yanta. Ta yi mana gargaɗi a kowane lokaci don kada a kama mu ba tare da shiri ba. Sakamakon yaƙi zai yaɗu a duniya, kamar yadda Mahaifiyarmu ta gaya mana. Mu kasance masu hankali, mu ci gaba da lura da wannan kira, mu yi tunani a kansa cikin godiya da kwanciyar hankali. Mu tuna wadannan sakonnin da suka gabata wadanda aka yi hasashen lokacin yanzu:

UBANGIJINMU YESU KRISTI

20.10.2015

Dujal yana cikin duniya kuma yana nazarin yanayin da mazaje suka sami kansu a asirce, yana fayyace abin da ya wajaba don yaɗuwar hargitsi ta yadda jama'ata za su ɗauki bayyanarsa a matsayin aikin ceto a cikin wahala ta ta'addanci. yaqi da husuma da yunwa, wanda zai zama abin kallo a tsakanin ‘ya’yana, wanda zai sa mutum ya yanke kauna da kuma kai shi ga rashin dabbanci. A fuskar yunwa, mutum ba mutum ba ne. Zaman zaman lafiya da mutum ya yi shawara ya canza kansa zuwa tashin hankali. Isra'ila za ta sha wahala saboda ta'addanci, kuma a cikin gaggawa, za ta jawo wahala.

 

UBANGIJINMU YESU KRISTI

30.04.2015

Wani tauraro mai wutsiya zai bayyana wanda zai girgiza dukkan bil'adama. Ya kamata ku zauna a cikin gidajenku. Ka shirya ruwa mai albarka; bari a kasance da Littafi Mai-Tsarki a kowane gida, da kuma a cikin gidajenku, ku keɓe wuri a cikin gidan don ƙaramin bagadi tare da siffar Mahaifiyata Mai albarka da gicciye, kuma ku tsarkake gida ga nufina mai tsarki domin in kiyaye ku lokacin wajibi.

 

BUDURWA MARYAM MAI TSARKI

31.03.2010

Bayan guguwar ta zo da nutsuwa. Na karbe ka a gindin Giciye, ko da yake na riga na dauke ka cikin Zuciyata, cikin kowane irin zafin da ya ratsa zuciyata. Ina rayuwa, ina shan wahala, ina miƙawa da yin ceto a cikin fuskantar duk wahalhalun da za su yi kafin manyan abubuwan da za su same ku. Ba wahala ba tare da 'ya'yan itace ba. Ikilisiya za ta yi nasara. Ɗana ya yi nasara ya yi mulki. Zuciyata za ta yi nasara: saboda wannan na shirya kuma na jagorance ku. Ina zuwa a matsayin Uwa kuma malama. Duhu ba ya wanzuwa: kullum haske ne ke ci shi. Ku haɗa kai, kada ku watse. Dole ne sojojin Ɗana su kasance da haɗin kai.

Amin.

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni, Lokacin tsananin.