Simona - Kasance Mai Ninki ɗaya ƙarƙashin Makiyayi ɗaya

Uwarmu ta Zaro zuwa Simona a ranar 8 ga Oktoba, 2022:

Na ga Mahaifiyarmu ta Zaro: tana sanye da farar riga, riga mai shudi a kafadarta, da farar mayafi a kanta, da bel na zinari a kugunta da farar fure a kai, farar fure a kowace kafarta da kuma kirjinta. wata zuciya da aka yi da farar wardi. Inna ta mik'e hannunta na maraba da hannunta na dama akwai wata doguwar rosary mai tsarki da aka yi da haske. Yabo ya tabbata ga Yesu Kristi… 
 
Ya ku 'ya'yana, ina son ku kuma zuciyata ta buga da soyayya ga kowannenku.
 
Inna na fadin haka sai zuciyar wardi a kirjin ta ta koma wata zuciyar nama.
 
'Ya'yana, ganin ku a nan cikin dajina mai albarka yana cika zuciyata da farin ciki. Ku kasance da haɗin kai, 'ya'ya, ku zama garke ɗaya a ƙarƙashin makiyayi ɗaya, ku zama na Almasihu: Ikilisiya ɗaya ce, mai tsarki, Katolika, manzo - a cikinta akwai membobi da yawa amma kai ɗaya ne, Almasihu ne, saboda haka ku zama na Almasihu. 'Ya'yana, duniya ta lalace da mugunta: addu'a, yara, addu'a.
 
Sai inna ta ce in yi sallah da ita; Na ba wa [ta] amana ga duk wadanda suka nemi addu’a, sai inna ta ci gaba da cewa:
 
'Ya'yana, ina son ku, ina son ku kuma ina son ganin ku duka an cece ku. ’Ya’yana, zuciyata tana bugu da son ku; ƙaunataccena Yesu ya sha wahala ya mutu dominku, domin kowannenku, domin ya sami ƴanci daga mutuwar zunubi. 'Ya'yana, ku bari kanku ya shiryu, bari kanku a kai ga Almasihu. Yanzu na ba ku albarkata mai tsarki. Na gode da gaggawar zuwa gare ni.
Print Friendly, PDF & Email
Posted in saƙonni, Simona da Angela.