Luz - Yaƙi Ya zo Ba a Sanarwa ba…

Sakon Na St. Michael Shugaban Mala'iku to Luz de Maria de Bonilla a ranar 9 ga Oktoba, 2023:

'Ya'yan Triniti Mafi Tsarki, a matsayin sarkin runduna na sama, an aiko ni in kawo muku maganar Allah. Ka kasance mai kaskantar da kai cikin imani, bege da sadaka. Rashin kwanciyar hankali a cikin bil'adama yana sanya 'yan adam rashin ƙauna na gaskiya. Zaman lafiya na ciki yana samun samu daga rayuka waɗanda ke ƙoƙarin zama ƙauna a kowane lokaci. Ba tare da kwanciyar hankali ba, soyayya a cikin ɗan adam tana cikin yanayi na ɓacin rai.

’Ya’yan Triniti Mafi Tsarki, kuna rayuwa cikin mawuyacin yanayi da Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kristi ya sanar a baya [1]Cikar annabce-annabce:. Waɗanda suke gani da idanu na ruhaniya sun san cewa abin da aka sanar zai cika ba tare da ɓata lokaci ba. Ina ajiye rundunana na sama a cikin ƙasa domin in kare kowane ɗayanku idan kun yarda da shi, suna fuskantar wannan yaƙin don rayuka, suna fuskantar yaƙi, wanda ɗan adam ke fita da mugun nufi don neman ganimarsu, da mugun nufi. Yaki [2]Yaƙin Duniya na Uku: ya zo ba tare da sanarwa ba, kamar yadda zai zo ba tare da sanarwa ba a wasu yankuna.

’Yan Adam na iya zama mai tsananin ruhi ko kuma mugun nufi sa’ad da suka ji cewa ana barazana ga abin da suke so. Abin da kuke fuskanta a wannan lokacin shine farkon abin da zai bazu ko'ina cikin duniya. Za a manta da haɗin kai da yarjejeniya; muradun siyasa da tattalin arziki da na addini za su fito wadanda aka boye. An aiwatar da mugun shirin a cikin shiru: sun kasance suna ba wa kansu abubuwan da suka dace don fara abin da sannu a hankali zai yadu a duniya. A cikin jin zafi, waɗanda ke kiyaye ɗan adam a cikin shakka suna ɓoyewa. Ikon tattalin arziki ya yarda da ƙirƙirar abin da aka tsara.

Addu'a tana tausasa zukata, tana kashe husuma, tana kashe gobara. Yi addu'a da zuciyarka: kowace addu'a tana ba da kwanciyar hankali ga rai mai wahala. (Mk. 11, 24-26; 5 Yoh. 14, XNUMX). Ku ci gaba da yin shiri, ’ya’yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Kristi. Iblis yana watsa zafi da ƙiyayya a kan ’yan Adam; ku zama ƙauna, kamar yadda Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kristi ƙauna ne. Wajibi ne a gare ku ku tabbatar da kiyaye addu'o'i da littattafan ruhaniya waɗanda kuka zaɓa a kan takarda, ba ku manta da Littafi Mai Tsarki ba. [3]Zazzage littattafan saƙonni da abubuwa kan batutuwa na musamman a nan: ’Ya’yan Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kristi, za a soma tawaye a ƙasashen da ke da zafi.

Ku yi addu'a, 'ya'yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Almasihu; yi addu'a ga Gabas ta Tsakiya.

Ku yi addu'a, 'ya'yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Almasihu; Yi addu'a ga Kudancin Amirka, Colombia za ta sha wahala, Ecuador za ta fuskanci zafi, Argentina za ta ƙone, Chile za ta girgiza, Bolivia za ta fuskanci zafi, Brazil kuma za ta fuskanci rashin tausayi.

Ku yi addu'a, 'ya'yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Almasihu; Amurka za ta sha wahala ba tare da tsammani ba.

Ku yi addu'a, 'ya'yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Almasihu; Faransa za ta yi mamaki daga ciki.

Ku yi addu'a, ku 'ya'yan Sarkinmu da Ubangiji Yesu Almasihu, ku yi addu'a; Rundunana na sammai suna nan tare da kowannenku, sai ku kiraye su.

"Almasihu mai nasara ne, Kristi na mulki, Kristi yana mulki." Muna ba ku kariya.

St. Michael Shugaban Mala'iku

 

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 

Sharhin Luz de Maria

'Yan'uwa maza da mata,

Idan muka fuskanci wannan lokacin, bari mu sami tabbacin bangaskiya, bari mu rayu tare da tabbacin cewa Kristi ba zai taɓa yin nasara ba. A gaba, ’yan’uwa maza da mata, gaba: an gargaɗe mu –

UBANGIJINMU YESU KRISTI

03.09.2012

"Ina gayyatar ku da ku yi addu'a ga Gabas ta Tsakiya, za a kunna wutar yaki.

 

MICHAEL THE ARCANGEL

03.03.2022

"Yaƙin Duniya mai ban tsoro zai fito, yana tafiya a Gabas ta Tsakiya."

 

MICHAEL THE ARCANGEL

23.01. 2023

"Komai zai canza!

Dole ne ku kasance cikin shiri a ruhaniya da ta zahiri yanzu!”

Amin.

 

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni, Yakin Duniya na III.